DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Uh. Nhưng tháng trước mới nhắc lại. Còn đợt đó sau giảm 10,4 ace chửi ổng quá trời

Làm dâu trăm họ mà ạ. Mua mà lên k sao chứ xuống bị nói quá trời. E thì vẫn niềm tin em này nên vẫn luôn có em trong tài khoản từ đầu năm.

1 Likes

Đôi khi gặp dc ng tâm huyết, cũng như anh @nha_que lập topic này rất sớm. Pic ddv chất lượng và sớm nhất ở 247 này thì phải.
mới ngày nào hồi tháng 4-2021 em vẫn thấy có anh tặc zăng- tỷ tỷ lymacsau-…nhiều ace đều có hàng, có cmt trên topic này; rồi anh @VN68 anh @GACHOI lúc xua đuổi đội chym chóc… à có anh Linhcbd nữa, cũng hô ace nhỏ lẻ mua 2 lần thì phải…ai lãi cũng lãi to cả rồi, kể cả chỉ T+…
THỰC SỰ, mới 9/2021 mà em DDV_ “đã được vậy”_ nó 3x hnay thì đúng là quá nhanh- e nghĩ ngoài sự mong đợi về việc time đến quá nhanh,
MỘT LẦN NỮA, xin chúc mừng ace ta. ! “khúc ca khải hoàn”

11 Likes

Thế mà bác @namtee ko ở lại với e mà rời tàu sớm

T đi ra vào nhìu, bán 16-16,5 lại lên lại… or rơi rụng là bt🙉 có 1 số ace biết thôi. Vì t ít xiền, hay đảo. Mợ cứ hỏi lizzi thì biết😊

1 Likes

DDV

Nghẹn ngào !!!

3 Likes

khiếp lực ăn như vũ bão - nghẹn ngào

2 Likes

Kutom bạn bác Chun này, bác chun bảo Kutom vào đây đi cho xôm tụ

1 Likes

Có 3 cái lệnh 500k quét lên thôi mà, có gi đâu mà ghê gớm, cụ cứ làm quá lên, hê hê

1 Likes

công nhận ạ. cụ tôm khô và cậu pay NHIỆT TÌNH VS AE TOPIC CÂU CÁ.

OK bác, hết dịch 3 anh em làm bữa bia giao lưu nha bác

team em, 29-29,5 còn múc túc tắc. cũng k vội. nếu ai xd đi hết con đường này

1 Likes

sao bảo té hết rồi, lừa tộc à

1 Likes

té thời cách đây tầm 30 phiên anh à:)) còn lên tàu chắc k pải báo cáo anh nhỉ. Anh Chun hô sớm cho nhỏ lẻ bọn e đua thì em x4 vs e nó rồi. haiza. ra vào k lãi bằng hold là có thật

1 Likes

Hôm nay khớp thế này còn lên dài . Cám ơn bác nhaque và bác chunjunxo. Sầu có lãi chút rồi

2 Likes

A Chun biết a Linh RBS ko a?

gì mà có cụ Louis ở đây vậy :rofl:
chẳng lẽ đội quân Louis tấn côn f247 sao

cái ngày đó xa quá, nghẹn ngào,

có khi nào nhắn Tom vào chém tý đi Chun ơi :laughing:

chắc đầu tháng 10, LB tiêm 2 mũi vacxin rồi bác tiêm chưa

1 Likes

:star_struck:

Topic này hiện đang đc 106*2 cặp mắt theo dõi. Chứng tỏ em này mọi người chắc bị “kẹp” nhiều nhỉ :>