DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

lại còn là thành viên mới, ặc ắc :rofl: nghi vấn rộ lên

:laughing:

OK Lão nhé !

Mục tiêu 3x đã đạt, chúc a e thành công

ace lo cầm chắc nịt, k lại toi^^.

t để ý khi cụ xuân nhuộm lại tóc. e nó mới chạy. cụ là …à .

chào ae nhé. gà em té đây. về xúc than đã. NAY cty giao pải tăng ca, chứ than đang thiếu :)))
ace đến sau, nhớ đọc cái cmt này. <3

3 Likes

Than béo à, cho em ké xíu được không :">

Topic nay lại được nhiều cao thủ gé thăm thế này :grinning:

5 Likes

Topic mà những chủ nhà như bác NhaQue và các cao thủ khác tham gia, thì em này chắc không biết phi tới đâu nữa :wink:

1 Likes

topic quá chất lượng ạ!

1 Likes

Phiên hôm nay Quê bón xong phần ruộng 36 vuông của mình rồi :heart: Quê có thể lên vùng ven ngoại ô sống - vùng ngoại ô này vẫn là vùng mới , thưa dân , nhưng nhiều giai cấp công- nông nhân, chưa bị xô bồ của thành phố ! 1 tháng nữa Quê sẽ dọn lên ở , hi vọng làn sóng covit không ảnh hưởng đến bước chân ! :wink:

10 Likes

Anh cũng xuống tàu ạ

DDV

Nghẹn ngào !!!

1 Likes

nghẹn ngào , cứ đà này Q không thấy chân mây. :wink:

5 Likes

Mừng bác hoàn thành xong phần ruộng của bác. Em cũng nghĩ sắp đến lúc nhường lại cho người khác rồi :3

Số phận cả đấy, lúc hanh thông tiền cứ như ai đó vô hình ném vào mặt, lúc không hanh thông nó cứ như ma xui quỷ khiến để không thuận lợi.

Tôi tin là nhìn biểu đồ thì 10 phần tôi có thể giải mã được 5-6 phần. Số phận cuộc đời thì không giải mã nổi 01 phần, tôi chỉ ước số phần mình thênh thang hơn, đừng nghiệt ngã nữa.

Hai chọn một, cùng một phương pháp, cách tính nhưng thực tế cái dễ thành khó hơn.

Số phận.
Giàu sang tại mệnh. Phú quý tại thiên.
Tôi không thuộc thành phần duy tâm, nhưng khó giải thích sự việc diễn ra trong cuộc sống lắm.

2 Likes

ngon

Phân phối đỉnh rồi, mọi người bảo trọng

Cuộc đời quý hoá nhất là gặp những quý nhân dìu dắt ta trên từng chặng đường chong gai.
Gặp được người tốt không phải muốn là được, gặp được người vừa tốt vừa giỏi lại phải có duyên với nhau.
Một lần nữa chúc mừng Cổ đông DDV một cây CE nữa! Hãy vững tin vào doanh nghiệp…

4 Likes

Vững tin cầm tay nhau đến bến tầu 6x nhé bác :laughing:

1 Likes