DDV - Trở lại sau kìm nén để bứt phá

DDV mạnh ghê bác ạ

1 Likes

Cơn điên DDV mới bắt đầu, còn lâu mới tới đỉnh cũ nhé

1 Likes

Anh em sau khi kiểm chứng DDV và LAS đi lên mạnh mẽ….hôm nay lại được kiểm chứng DRC bứt phá trong ngỡ ngàng khi mà Tây Mỹ và Brazil …xịn nhảy vào tranh cướp

=>A,e nào theo dõi mình sẽ thấy từ ngỡ ngàng này sang ngỡ ngàng khác đầy cung bậc….

3 Likes

Hàng tập đoàn hóa chất kinh thật.

1 Likes

Tập đoàn Vinachem làm ăn đoàng hoàng mà bác….năm nay tổ chức sự kiện 55 năm thành lập nên sẽ càng phải hoành tráng nữa đó bác.

Hôm ngày 08/3/2024 ….cổ anh em mình cầm đều ổn cả….ai cũng có quà tặng Bà, mẹ, vợ, con gái …người yêu và cả Bồ….nhé

=>Chúc cả nhà vui vẻ cuối tuần….tuần sau lại tiếp tục quan sát để tham chiến…

Anh em nào có lỡ mất nhịp của DDV ; LAS và DRC thì tìm hiểu thêm CSV để canh tham chiến nhịp tới nhé

=>Qua bên Píc này chia sẻ thêm thông tin về CSV để cảm nhận nhịp tới trước khi ra tin nhé

1 Likes

Chốt lời gì ở đây cụ. Nói Out là out khỏi TK f247 đó, ko chém gió nữa đó. Đuổi khách sớm thế à?

Bác lại hiểu lầm rồi….hôm vừa rồi thấy bác nói chốt lời DDV rồi thì chúc mừng bác thôi chứ ….xua hay đuổi gì đâu bạn….lúc nào rảnh lại qua chia sẻ thông tin và giao lưu cùng a,e bên này nhé

Oke, thank bác! Cốc nhỏ trong cốc lớn…con này ai đi chốt ở đây! Vui vẻ nhé!

2 Likes

Cốc nó to bự nhịp này chạy 15-16 tích lũy vùng này đợt kết quả quý 1/2024 và Luật VAT phi tiếp.

2 Likes

Bên f 247 này anh em mình khuyến nghị nhặt DDV tẹt ga ở vùng 11 rồi ….hôm qua ngày 08/3/2024 đã có lúc cán mốc 13.x….thì hôm nay ngày 09/3/2024 cách nay có mấy phút ở bên f 319 vừa lại lấy thông tin a,e mình bên này để đăng ….có vẻ DDV vẫn hót đó nhỉ ?

2 Likes

Giá vẫn đang rất rẻ so với ngành bác a.

1 Likes

Vẫn ngon mà bác. Tớ ý nói a,e mình nhận định chuẩn mà

1 Likes

Vâng bác. Ngành phân bón LN hồi phục từ đáy, đặc biệt Las và ddv nhìn quý 4/2023 sẽ thấy bác nhỉ.

1 Likes

oke Bác!

• À, nói về định giá và nếu hiểu thật sự tài sản của ddv, thì mình nghĩ nó ko có giá nhỏ hơn 30k/cp. Nếu vinachem mà có thoái thì mình nghĩ họ cũng ko thể thoái nhỏ hơn giá này được. Còn bên 319 thì mình ko biết ae bên đó viết gì. vì lâu rồi mình ko sinh hoạt ở 319. Ai đầu tư trung dài hạn thì ddv giá này mua quá ngon, vì chắc thắng. ai ngắn thì theo thị trường ngắn. Thấy bác có vẻ hiểu nhiều về họ vinachem nhỉ, chắc công sức tìm hiểu cũng nhiều đấy! Cảm ơn vì chia sẻ thông tin nhé!
1 Likes

Đúng bác. Vốn hóa DDV đang rất nhỏ so với những gì có. TT sẽ định giá lại để phù hợp thôi.

1 Likes
  • Hầu hết cp cơ bản chất lượng, đã trở về giá vùng vni 15xx. Trong khi đó, cơ bản như DDV lại đang đì đẹt ở đáy thị giá, rẻ so với định giá. Là cơ hội cho ae đầu tư. Thôi, để member và nhà đầu tư, tự đọc, tự tìm hiểu và tự đánh giá. Ae ta cứ nói này nọ nhiều lại thành ko hay. Từ từ rồi nó cũng phải về giá trị thật thôi! Hữu xạ tự nhiên hương…!
1 Likes

Cuối tuần chúc ace vui vẻ!