DDV - Trở lại sau kìm nén để bứt phá

Con DHB ko cùng nghành ko thấy cụ nào quan tâm nhỉ

Tớ chỉ biết DDV và quan tâm đến DDV thôi bạn

DHB cũng cùng họ hàng với DDV nhưng thanh khoản thấp và về cơ và yếu tố tiềm ẩn để tăng trưởng so với DDV kém hơn

=>Las nay đã Ce rồi DDV cũng sẽ có phiên nối tiếp

2 Likes

chúc mừng bác chủ con LAS. đêm qua thấy bác đóng pic kia chắc cũng bực pk. hàng bác view đều rất ổn :+1: :+1: :+1: dù tôi k trùng máu bác =))) tôi chỉ chuyên dòng công nghệ nhưng năm nay chem ngon

1 Likes

Ddv lại :))) đẹp trai toá. CỨ < 16.2 là múc

2 Likes

Anh em nhà Vinachem sáng nay dắt díu nhau Ce

1 Likes

Chuẩn bài không ? Cứ về dưới 16.2 là múc tẹt tèn ten….vừa rồi nhúng tiếp về 15.5 có múc thêm được chút nào không ?

1 Likes

LAS DDV 2 siêu phẩm dòng phân năm nay rồi

1 Likes

Ổng vào con nào là tung hô con đó, còn ít hàng thì tung tin linh tinh, ko có căn cứ sau quả bảo las lãi 50 tỷ rồi đưa kế hoạch ra kiểm chứng là tôi thấy ko tin rồi, còn kế hoạch cty nhà nước nào chả bé tí tẹo teo
Nói chung là ko đẹp, trên 3 19 anh em tẩy chay kia kìa

Tôi có cả cặt Las và ddv luôn mà

1 Likes

hàng cụ ấy hold lâu lắm mà… trước có chung tàu DRC tôi còn non tay rụng nửa đường nhưng cụ chủ hold tới khúc sau cũng tầm hơn nửa năm
quan trọng là hàng tốt còn tung tin để nhảy nhót theo sóng cũng bình thường =))) cụ đừng nóng dù sao LAS quá ngon nay phải vui khi TT đỏ lửa kkk

2 Likes

Bác quan sát tớ là biết chất rồi nhé, kiểm chứng:

1-Cổ DDV lợi nhuận quý 01/2024 khoảng 30 tỷ

2-Cổ Las lợi nhuận khoảng trên dưới 56 tỷ

=>Kiểm chứng nhé….nếu DDV về dưới 16.2 và Las về dưới 20.2 giá vốn của tớ là lại (cân nhắc) để múc…còn không cứ để ngắm thành quả là ngon rồi

DDV giá vốn của tớ là 16.1 tạm lãi hơn 100 triệu rồi…

1 Likes

Sau khi nhặt thành công cổ phiếu DDV , DRC , CSV , BFC , LIX và LAS…. cổ phiếu họ hàng nhà Vinachem của Tập đoàn Hoá chất Việt Nam ở vùng giá hợp lý…tuần tới định đổi gió chút (Canh nhặt) chút cổ phiếu FPT để đón sóng kết quả LN Quý 01 và ăn thêm phát cổ tức :…nhịp tới…

2 Likes

Nhiều thằng bán las và giờ đi chim số khổ

Bác @Vampire_rtn thấy cổ dòng họ nhà Vinachem nếu nhặt đúng cổ, đúng thời điểm là cứ nằm khểnh là ăn. Cứ luân phiên nổ Xanh, Ce Tím… khi mà thị trường đi viện trên dưới 1% các em nó vẫn cứ lừng lững đi lên để khẳng định mình.

Hôm trước nữa thì DRC , CSV nổ ce; hôm qua thì BFC , LAS nổ ce ; và DDV thì xanh mạnh. Dòng cổ này cứ lầm lũi đi lên từ cuối năm 2023 đến nay quả là hiếm có trên sàn.

1 Likes

Nay chốt giá bình quân trên 17. Nếu gần 175 là đẹp.

1 Likes

Sao cứ vẫn phải lẽo đẽo, đeo bám để lấy thông tin vậy cho khổ ra. Tôi cầm Las có gần 90N cổ thôi bõ bèn gì. Hôm qua Las đánh ce lãi cũng gần 3.000 đồng/cổ nhịp này rồi

Đã nói là với las luôn có trong TK của tôi và để đó. Việc cổ lên hay xuống và đi ngang là việc bình thường

=>Tuần tới muốn đổi gió chút lại quan sát thêm FPT

2 Likes

Tôi chỉ đánh chủ yếu công nghệ như bác đánh Chem tuy nhiên cả 3 mã Vam đang cầm cũng khá tốt nên thôi k dám nhảy nhót bác ạ chúc mừng bác có lãi :muscle:
Btw Vam tui đánh xoay tua bọn CN nhịp trước CTR nhịp này CMG ELC VGI
hôm qua có trao đổi ở pic kia ngày nào đó thích vọc CN bác hú tôi :joy:

2 Likes

Chuẩn bác. Tôi đang quan sát thêm ngoài các cổ đang nắm giữ để tuần sau nhặt thêm cổ về công nghệ thông tin và FPT là trong số đó

1 Likes

Mai DDV giá tham chiếu sẽ là 16.3 ….đã nói với a,c,e rồi cứ dưới 16.2 là quan sát….xem xét….nếu múc được 15.x càng ngon…như đầu tuần ai đã múc được 15.5 … xin chúc mừng nhé

1 Likes