DDV - Trở lại sau kìm nén để bứt phá

Tin hay không tuỳ….sáng nay ngày 04/4/2024 Las khi quan sát thấy qua 23.x là tôi táng hết ra rồi…. chờ ra tin BC chính thức sẽ tham chiến lại …chưa muộn…:

Sáng sớm hôm nay từ Bắc bay vào Nam….rồi sáng T 7 lại sẽ ra Côn Đảo…cuối tuần mới về….mệt nhưng vui….

1 Likes

DDV LN khoảng 30 tỷ à a ơi ?

1 Likes

Thấy nói thế bác ơi.

1 Likes

Tôi biết là ông táng sạch las và cả ddv nữa, rất may là cổ đông las và ddv chia tay ông, dù sao ông cũng chúc mừng ông và lên 25 ủn hộ nhé. Lúc đó lại úp mở las nhiều cái hay lắm nhiều cái tốt lắm nhưng miệng hô tay bán cũng bình thường thôi. Cũng y chang bán 30 rồi lại đu 32 drc thôi mà cái tính ông ko cầm trọn con sóng chỉ nhảy qua lại và tạo trăm pic để hô hào
5 triệu cổ mua las từ hôm qua đến nay giá trên 22 chắc họ ngu hay sao mà ko biết las lãi có 56 tỷ hihi
Và ko gì vui hơn là ông đã bán sạch las thật nhẹ tàu và thật trong lành

1 Likes

Nộp thuế 38t ko có nghĩa lntt là 190t cụ nhé. Doanh nghiệp có nhiều loại thuế: Thuế nk, thuế nhà thầu, và đặc biệt là thuế GTGT, ko chỉ thuế thu nhập

Muốn nộp thuế gtgt còn ko được kia kìa, giờ đòi lên đòi xuômgs quôcx hội mới sắp phê chuẩn

Ko có vat đầu ra nhưng đầu vào nhiều hạng mục vẫn đóng vat

Đấy là dự tính của bác chủ top.
Nếu như thông tin về nguyên vật liệu đầu vào cũng như giá sản phẩm đầu ra ko thay đổi nhiều so với q4/2023 thì ln Q1/24 cũng xấp xỉ Q4/23 tương đương 70 tỷ. Ngoài ra chưa kể đến những dự án tiềm năng như sx phân bón MAP, đầu tư sâu dây chuyền sx H3PO4, dự án mở rộng cảng nc sâu…(các dự án này bắt đầu triển khai từ tháng 10/23, giờ chưa biết đã hoàn thành đến đâu rồi).

Bác đánh hay thế. đợt này VGI, CMG đánh khét lẹt đấy?

Mỗi năm 4 tỷ thôi ko đáng đất đai thuế nhập các thuế tncn mỗi năm tổng là 14 tỷ mỗi quý tầm 4 tỷ thôi còn lại là tntdn hết

1 Likes

Tây múc 50 tỷ giá loanh quanh 16.6 giờ chắc phải bơm tiền thêm múc lên thôi ae

1 Likes

Nhắc lại bạn @lang_khach_oilngas lần cuối là nếu bạn đã và đang nắm giữ cổ Las thì đừng có nên hưng phấn một cách thái quá quá . Cổ tốt rồi nó cũng sẽ tự lên thôi, đừng nghĩ là cứ hô hào là nó lên bạn nhé. Nếu muốn hô hào thì nên mở riêng lấy 1 píc để hô hào. Kẻo cứ vào đây hô hào lúc nhiều a,e nhẹ dạ mua lúc lãi thì không sao, nhưng thua lỗ sẽ mất vui bạn nhé.

Việc tôi tạm chốt lời LAS ở vùng giá 23.x để bảo toàn vốn và tạm dừng mua vào thời điểm này là để chờ ra báo cáo chính thức kết quả SXKD của Quý 01/2024 rồi mới cân nhắc tiếp việc mua vào ở vùng giá thích hợp và thời điểm thích hợp (kể cả là trên 30.x) .

Việc quyết định mua lại ở vùng giá nào, thời điểm nào là tuỳ mỗi cá nhân bạn nhé, cơ bản là phải quản trị tốt tài khoản

(Ngay khi mở Píc khi Las ở vùng trên dưới 13.x kỳ vọng sẽ qua 20.x và em nó đã đi được chặng đường thêm 23.x là cả kỳ tích rồi. Để bảo toàn vốn sẽ tạm đứng ngoài quan sát thêm cho đến khi ra báo cáo chính thức về LNTT của Las quý 01/2024 …. sẽ tiếp tục cân nhắc việc tham chiến sau đối với Las). Việc bảo toàn vốn lúc này đặt lên hàng đầu và tư tưởng sẽ kiên định không nao núng trước các thông tin nhiễu loạn.

2 Likes

Ông xem lại ai là ngừoi hô hào lập trăm pic, mua thì hô bán thì chê, miệng hô tay bán tiền hậu bất nhất. Nhảy vào nhảy ra thì im ỉm mà làm cứ như trẻ trâu đánh chứng, lúc đầu tôi tưởng ông thông tin tốt hold lâu dài quý mến ông ai ngờ ông như broker nhảy loạn caod caod kiếm vài đồng chạy hô múc xúc ko ra làm sao cả

Dòng vinachem nhịp rồi tăng ác nay chốt mạnh quá. DDV sắp về giá mục tiêu chưa bác @f568f568

1 Likes

anh em nào thấy ngon thì cầm tiếp, còn thấy đủ rồi thì chốt, cổ tốt thì nó vẫn cứ tăng thôi, chứ ko phải vì 1 vài cá nhân chốt lời mà xuống được. Chứ ông nào mua xong cũng cầm thì thị trường giờ 5000 điểm rồi

1 Likes

Nay mình múc

1 Likes

mới bik cái trang toptinhieu.vn mà ae môi giới hay sử dụng, nó xem được tâm lý đám đông

Vừa bước chân lên phát bị đẩy ra đảo luôn. Nhìn kiểu này thì cửa cao về 12.x ko bác @f568f568

1 Likes

Đi mua xong đi hỏi ông hô hào thì chỉ có chết kkk

Cụ có vẻ akay chủ tut, tôi tự biết làm j với tiền của mình

1 Likes