DDV - Trở lại sau kìm nén để bứt phá

Nay bác nào múc 11.7 quyét lệnh vậy.

1 Likes

Sự tình cờ gặp Bld ở Đền Hùng của chủ píc đáng nể đó nhé!..Đúng hữu duyên…!

1 Likes

Chịu thua bác ơi, em ko to thế đâu…!

Nay lại tình cờ gặp BLĐ đi viếng đám bố đẻ của TGĐ Công ty DDV. Lãnh đạo TĐ luôn có tâm không chỉ chăm lo đời sống cho gần 20.000 CBCNV của toàn TĐ mà còn luôn kịp thời động viên về mặt tinh thần đối với a,c,e trong TĐ khi có xảy ra việc không vui

1 Likes

Xin gửi lời chia buồn cùng gia đình bác TGĐ DDV.

1 Likes

Hy vọng anh chủ píc cập nhật tình hình kinh của doanh nghiệp kịp thời cho ace cùng tham khảo với nhé, trân trọng!

1 Likes

Ae ko nóng vội vì giá DDV lên chậm, thay vì đó mà tranh thủ nhặt, giá trũng lắm đó, cp trôi nổi có 22 tr thôi, lái đánh lên thì tít lắm, sàn upcom mà

2 Likes

Lệnh cướp ăn 11.8

2 Likes

Vượt 12 nhé. Giá đang rất rẻ so với ngành và TT lại đang thời kỳ tăng trưởng trở lại.

2 Likes

Em này lịch sử đánh 4x lặp lại kéo 2x chắc nhẹ nhàng thôi.

2 Likes

Với DDV giá vùng này quả là đáng để nhiều người phải để mắt tới rồi. Ngoài giá trị thực của CP đang quá rẻ mạt so với các cổ cùng ngành nghề ….bị đè nén cả năm nay đứng nhìn các cổ khác tăng ầm ầm… thì giá trị vô hình của nó đang có nữa khó mà định lượng được……cái cảng nước sâu, quy mô Nhà máy đồng bộ…hoành tráng …Ban lãnh đạo Công ty có năng lực và đoàn kết…Hàng giờ làm ra đến đâu là đã hầu như được xuất bán hết…

2 Likes

Chỉ cần ae tạo lậpvà cổ đông cty đồng lòng thì việc cổ phiếu trở về đúng giá trị thực là lẽ tất yếu bác à!

2 Likes

Nặng lời rồi bác ơi, thị trường phải có người mua kẻ bán! Tự nguyện cả mà, có ai ép bán hay mua đâu. Thấy DN dưới xa giá trị thật thì anh em người ta mua thôi…!

1 Likes

Vốn hóa DDV giờ chắc cái cảng nước sâu cũng gần bằng rồi bác nhỉ.

1 Likes

SFG 16 rồi ae a.

1 Likes

Tạm biệt mốc 11 nào

1 Likes

Tôi nhận định cặp LAS - DDV thay thế cặp DPM - DCM năm nào. Chưa đến nhịp phi mạnh đâu, vùng vẫn gom hàng.

2 Likes

Như tớ đã nói mấy trang trước ở tuần trước là nhìn SFG so sánh để mơ về DDV nhịp tới…

2 Likes

Giờ chủ lực là nông nghiêpk chứ nds cái j dân còn lo kiếm cơm đã có tiền mới tính tiếp, mà phân bón thì song hành với sản lượng nông nghiệp

3 Likes

Đúng rồi, năm nay dự năm nắng nóng lắm. Lương thực cực kỳ quan trọng bác a.

1 Likes