DGC - Trở nên mạnh mẽ hơn

Hôm nay DGC tím …sau khi nhặt giá 121 tăng mạnh lên 130N mỗi cổ tạm lãi 9.000 đồng ….cảm thấy ấm lòng…

3 Likes

Với DGC sau khi nhặt vùng 120.x và 121 đến đoạn này đã tăng lên 130N/đồng cổ (tạm lãi 9.000 đồng/cổ)…… có thể yên tâm cho DGC vào két khoá lại được rồi….

=>Sau 11h00, ngày mai 19/6/2024 mình dự định quan sát thêm (01 mã) nữa ….có gì a,e nào quan tâm vào cùng chia sẻ thông tin và mổ xẻ để đưa ra quyết định tham chiến tiếp nhịp tới nhé.

6 Likes

Xác nhận nét như sony bác ah

1 Likes

Đoạn này DGC với cá nhân sau khi nhặt thêm nốt cơ số vào đầu giờ sáng hôm qua 18/6/2024. Tạm thời chỉ đứng ngoài ngắm, nghía thành quả và hưởng thụ sau khi chốt lời bớt một phần giá Tím phiên hôm qua; tiếp tục chờ nốt cơ số cổ mua về đến Tài khoản trưa nay và ngày mai rồi tính tiếp.

2 Likes

TCM lại phi kìa bác, next là TNG ah

1 Likes

Sáng nay tạm thời chốt nốt 1/4 số cổ DGC đã về đến giá 131.x ……không biết như vậy là chuẩn quy trình không ? Tạm lãi mỗi cổ trên dưới 10.000 đồng/cổ phiếu ;
số cổ còn lại đã nhặt giá 121.x sau 11h30 trưa hôm nay và mai về tới tài khoản tạm giữ lại tính sau để lấy cảm hứng với DGC.

2 Likes

Bác cũng tinh ý nhỉ ? Với ngành Dệt may vẫn là cổ yêu thích của tôi đầu tư hết năm nay và sang cả năm 2025….

=>Với TCM và TNG tớ về cơ bản đã nhặt đủ cơ số ở vùng giá yêu thương rồi….Nghiên cứu từ trước đó ở bên Píc Dệt may thấy cơ hội quá ổn cho năm nay và quan sát từ sáng đến giờ….mai tiền chốt lời bớt DGC và một số cổ có trước đó ….về đến Tài khoản là tính quan sát, tham chiến thêm VGT vào bộ sưu tập nhịp tới….

Lâu lâu bác về Pic Dệt may để tăng tương tác nhé :grin:

1 Likes

Tiền chốt lời bớt DGC mai mới về đến Tài khoản….nhìn VGT bắt đầu thấy thèm nuốt nước bọt rồi….

1 Likes

Với VGT trước mắt nhặt tích sản càng được nhiều cổ càng tốt ….ôm lăn chốt trước mắt chén cổ tức tiền mặt….Và sau đó đón tin sóng kết quả SXKD của Quý 02/2024 ….còn có hơn 10 ngày nữa là hết 6 tháng đầu năm 2024 rồi…

1 Likes

Hy vọng VGT vẫn còn giá khuyến mại để canh nhặt

1 Likes

Mã bác giới thiệu sau 11h hôm nay 19/6 là mã nào vậy pro ơi

VGT ?

DDV xây nền 19 khá lâu, bác cho em xin chút đánh giá :wink:

1 Likes

Tớ cầm DDV hiện giờ không đáng kể. Chủ yếu dòng Phân có ôm BFC

1 Likes

Đang ăn tều mồm với DGC đây. Mai tiền bán bớt chốt lời DGC cũng đã về tới TK ….bắt đầu cân nhắc để tham chiến VGT

Đánh chứng….để chiến thắng…đôi khi phải biết kìm nén cảm xúc….cơ hội đến đôi khi là lúc TTCK, hay cổ đó có biến ……để cân nhắc nhập hàng……và ngược lại có thể khi thị trường hưng phấn, hừng hực khí thế thì lúc đó lại đưa ra quyết định hành động của riêng mình….thì mới “chiến thắng”.

=>Ngày 07/6/2024, tuần trước Bác @Labrador dự đoán là DGC về 110.000 đồng/cổ…. khi mà a,e hoảng loạn, hoang mang……; tớ lại làm ngược lại là tự tin, tích cực…”dũng cảm” nhặt mạnh vùng 120.x và 121.x

=>Để và rồi khi……vào cuối phiên chiều ngày 18/6/2024 khi mà a,e hào hứng, hừng hực ……khí thế chất đống dư mua giá trần ce 130N cả gần triệu cổ…… thì tớ bắt đầu sẵn sàng không nuối tiếc ….xuất chuồng bớt đi DGC giá 130 ; sáng 19/6/2024 xuất chuồng nốt lô 131.x….

=>Với DGC sau 11h30 trưa ngày hôm nay (ngày 20/6/2024) sẽ có lô cuối cùng mình mua vét máng giá 121.x khuyến mại sáng ngày 18/6/2024 về tới Tài khoản….tạm thời mình sẽ giữ lại lô 121.x này để tiếp tục quan sát lấy cảm hứng với DGC

4 Likes

Con này thấy nó giá chót vót nên có theo bác chút ít, qua chốt 129 đủ tiền cfe cả năm rồi bác ah

Với DGC đã tạm yên tâm sau khi bứt phá từ vùng 120.x và 121.x để có lúc đã cán mốc 132.000 đồng/cổ phiếu vào phiên sáng hôm qua 19/6/2024 …… (yên tâm để cho két khoá lại) để tập chung quan sát vào cổ VGT và một số cổ khác nhịp tới……

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

2 Likes