DGC - Trở nên mạnh mẽ hơn

Thế thì ngon rồi

Như đã nói ở (Trang số 80)…… Các sản phẩm Phân bón của DGC nếu vào sóng chính sách sắp tới, cũng như một số yếu tố khác thì sẽ thăng hoa bất thình lình lắm…, chẳng hạn như:

1 Likes

Nay atc lại tái diễn ah bác, mà vea lái mạnh thế

1 Likes

Bác thấy VEA của tớ đẳng sờ cấp không ? Tin càng xấu lại càng tăng mạnh …thế mới hay nhỉ ?

Sẽ XANH mạnh … Nếu sau 14h20… Lực cầu tăng

Đấy đấy…tại mấy thằng Tây lại lao vào nhặt rồi kìa…

1 Likes

Lệnh đỉnh chưa ạ :grin:

1 Likes

Bác thấy tớ nói Đẳng sờ cấp chưa ? Tây vào nhặt gần 700N cổ kìa …

1 Likes

hehe, warning chuẩn bác nhé

Kết phiên 3 khớp lệnh 624.000 cổ, chứng tỏ Tây rất tự tin nhặt…. (Tây nay nhặt 671.440 cổ)…. nhặt quyết liệt chủ yếu vào phiên ATC…

Ngồi dự vụ này … không kịp múc …Tuần sau sẽ tất tay với em nó…

Chuẩn bác ơi, em ngồi nhìn Tây múc lòng háo hức :grin:

1 Likes

TT hoảng loạn nhưng DGC hạ cánh đúng ma50 với lực cầu lớn, quá ổn

1 Likes

Cuối phiên mà TT không hoảng loạn …thì phiên nay DGC sẽ là một trong số phiên Xanh mạnh nhất …Nhìn toàn Lệnh của Tây đặt xanh lét trên dưới 200N/cổ lệnh…

=>Thôi nghỉ ngơi cuối tuần đi a,e… giá đó thì lại cơ hội để tuần sau nhặt tiếp mà

2 Likes

Hôm nay DGC đứng thứ 3 khối ngoại gom mua vào gần 700N cổ. Nếu không dính hoảng loạn cuối phiên thì DGC hôm nay sẽ Xanh mạnh.
Đây sẽ là tín hiệu tích cực cho tuần tới để bắt đầu tham chiến vì bác nào chốt lời thì cũng đã chốt lời; và bác nào sinh lý yếu cuối phiên, bản lĩnh kém thì cũng đã cắt lỗ.

1 Likes

Sáng nay tình cờ đọc bài báo nói về phát ngôn của Elon Musk ….

=>lại liên tưởng tới tầm nhìn, cách suy nghĩ và chia sẻ của Chủ tịch của DGC cách nay 7 năm (tháng 8/2017). Đúng là lãnh đạo giỏi, có tầm nhìn …… “Siêu nhân” bao giờ họ cũng có cái nhìn nó khác với người bình thường.

Lãnh đạo giỏi ….kết hợp cả nhân cách tốt nữa thì cổ đông cũng yên tâm khi xuống tiền đầu tư….

1 Likes

Các báo cấp tập đăng đàn….về 71 ….tín hiệu PHÂN cho nhịp tới….

1 Likes

bác thấy sao về HAH, tôi nghĩ bác nên mua HAH thay vì DGC, DGC nên để nhịp sau.

1 Likes