DGC - Trở nên mạnh mẽ hơn

Ok bác….HAH chạy từ 42 lên 49 rồi bác. Còn DGC chạy từ 127 về vùng hấp dẫn này….Tây cũng bắt đầu quan sát nhảy vào tham chiến… 2 phiên cuối tuần qua.

Nên tôi vẫn đưa DGC vào tầm ngắm tuần tới này xem động thái mấy thằng tây nó thế nào đã…

=>Nếu Tây nó rút vốn từ cổ phiều khác để chuyển qua múc DGC thì sẽ là động thái tốt cho nhịp tới

Chúng nó mà tham chiến thì quyết liệt lắm

2 Likes

Quý 01/2024 DGC bảo trì, bảo dưỡng máy móc nên DT và LN giảm….còn hơn 10 ngày nữa có kết quả LN Quý 02/2024…. Để xem thế nào ?

4 Likes

Khả năng cao một số tổ chức thạo tin và mấy ông Tây đánh hơi thấy Kết quả SXKD của Quý 02/2024 rồi ?

=>Cuối phiên nay mà Tây nó lao vào múc trên dưới nửa triệu cổ phiếu DGC nữa thì coi như xác định …bắt đầu ăn hàng DGC cho một chu kỳ mới

2 Likes

Hôm nay em ko theo dõi nhưng hình như cuối phiên Tây mua ròng lại DGC. Như này giống như A nhận định lúc sáng. Đã đến thời nở hoa của DGC chưa hay mình tiếp tục nhặt tiếp.

2 Likes

Đúng như nhận định là Tây bắt đầu mua dòng 3 phiên liên tiếp. Phiên nay Tây cũng mua vào gần gấp 5 lần bán ra.

=>Cứ tiếp tục theo dõi thêm khả năng đáy đâu đây rồi…… Tuỳ suy nghĩ nhận định và tìm hiểu thêm của bạn; mình kết phiên hôm nay cũng nhặt chút lấy cảm hứng rồi.

3 Likes

Lựa chọn Big 4 để kiểm toán cũng thấy yên tâm

2 Likes

bác còn giữ VGT k

2 Likes

Chỉ còn một chút thôi

3 Likes

Hô nhiều mã quá đến lúc hết thiêng :sweat_smile:

Mấy bữa trước thấy bác @DoanDu tích cực hô hào VGT lắm cơ mà ….bán rồi à bác ? Thấy bác @DoanDu hô dự VGT qua 6x … nhỉ ?

2 Likes

VGT chưa chết được, chỉ là nhịp rũ thôi

2 Likes

Chuẩn không cần chỉnh.

2 Likes

Bắt đầu thấy hồi hộp rồi… Nếu tuần này có phiên Xanh mạnh hoặc cũng có thể TÍM … thì khả năng cao là kết quả SXKD Quý 02/2024 rất ấn tượng …như đã có nhận định

4 Likes

Tăng rồi. Nhanh thế sáng mới nhìn đỏ ạ. E đặt 120.x mà ko về nổi để khớp.

ghê quá ạ, ăn lệnh rồi

1 Likes

@f568f568 đúng timming em bấm bác nhé

2 Likes

Như đã nói tối qua….giờ nhiều bạn nhìn trong nuối tiếc ….

Cứ đỏ lại canh nhặt thêm để tích sản….

4 Likes

Rumor : DGC sẽ tăng vốn 1:1 phát hành để khởi công siêu dự án Tổ hợp Nghi sơn 12.000 tỷ

Dgc chạy rồi vào giờ cũng hơi rén bro nhỉ

Cứ đỏ vào cho an toàn. Nếu chốt phiên nay DGC cứ qua 124.x là có lãi to rồi

2 Likes