DGW - muốn chia lại thị phần ngành bia Việt Nam!

Mày bị ảo tưởng à? Mày chứng minh xem tao mở topic nào mà cp cắm mỏ ko? Tao bảo rồi mày chứng minh đc tao cho mày 1 tỷ đi thác loạn nhé

Còn con trâu trắng là thằng nào, nó ntn tao đ cần biết.

Con ám quẻ nặng vía quá

Sao, biết sợ rồi hả? Tụi mày đẻ ra mấy chục cái nick phụ để vào topic mình mở rồi tự dát vàng lên mặt nhau, ai mà phân biệt nổi thằng nào với thằng nào. Chỉ thấy chúng mày dùng nick nào đó lừa 1 lứa F0 xong rồi lại dùng nick khác để đi lùa đàn gà mới.

Thế nhưng văn tức là người. Cái bản tính vô văn hoá mất lịch sự của tụi mày thì giống hệt nhau khó mà phân biệt, lại còn cái trò kéo nhau đi khắp các topic để chửi bới những người bất đồng chính kiến thì ko trộn lẫn đi đâu được. Giờ lại thêm đặc điểm nhận dạng nữa mà ta quên nói: thấy đúng liền vơ vào mình, thấy sai là đổ cho nick phụ hay đơn giản là xoá dấu vết. Kiểu như sáng mở topic “Hôm nay VNI tăng”, đến chiều thấy bảng điện đỏ lòm liền sửa thành “hôm nay VNI giảm”. Rồi thì mở topic “hôm nay bung nóc”, chiều thấy VNI giảm 23 điểm lại len lén thay chữ bung nóc đi. Sau tết mở topic hô VNI lên 1500 rõ to, giờ lại thấy than thị trường khó khăn chứ cái topic 1500 nó lặn mất tiêu rồi. Một thằng hô tăng, một thằng hô giảm thì F0 kiểu nào cũng chui vào rọ. Mày thay đổi câu chữ, chối bỏ này nọ, thế nhưng cái chất đểu giả lật lọng vẫn lù lù ra đó

1 Likes

Con ám quẻ quá kinh khủng

Mua gì hôm nay? DGW - Mục tiêu sinh lời 39,5%, hiệu suất hoạt động ấn tượng

Trong làng tiếu lâm có câu chuyện.

Hỏi: thế nào là bác sĩ phụ khoa?

Đáp: là người ko may chỉ nhìn thấy bệnh tật ở chỗ cả thế gian thấy sung sướng.

Người thì đang rình mua giá rẻ hơn nữa, riêng thằng này lại kêu sợ. Từ nay gọi nó là thằng “cò hớ-bác sĩ phụ khoa”

Con ám quẻ cút đi. Vào khen cái là DGW cắm mỏ, mày thiêng quá đấy
P/c con ám quẻ nặng vía VCL

thế giới số sao vậy mày, tt đang đẹp mà nó phi vậy

1 Likes

nè, thấy tôi nói hợp lí ko?

1 Likes

lời chán

lời nói thật luôn khó nghe :smiling_face_with_tear:

tin bảng điện và chart thôi, tin gì mấy lời nói trên diễn đàn này kkk.

muốn kiểm chứng họ nói thiệt hay ko cứ lên bảng điện và chart là thấy.

1 Likes

Bắt dao hôm nay :grin:

1 Likes

Người ta thì soi chart ngắm tiền. Còn mày là thánh soi tiêm la, thần chiêm ngưỡng sùi mào gà, chuyên gia sờ HIV

P/S cò hớ-bác sĩ phụ khoa

Bán lẻ nó ko gặp thiên thời, suy giảm tăng trưởng nên Tây, tổ chức nó tháo chạy là phi gió chứ sao nữa.
Đen thứ 2 là con ám quẻ nó vào khen thơm :cold_face:

Con ám quẻ kinh thật :joy::joy::joy:

Hôm nay DGW lại rơi sâu hơn rồi. Doanh nghiệp vẫn chưa tạo đáy LN xong nhỉ?

1 Likes

Lều lều, ngắm sùi mào gà đã mắt chưa?

P/S cò hớ-bác sĩ phụ khoa

1 Likes

Hehe. Hôm nào tao khám cho mày nhé :rofl:

mai sàn bắt luôn ăn sóng hồi