DID - Phiên bản 2 của DIG

Câm điếc là cách tốt nhất

@MVD mày thấy trình mày đến đâu rồi chứ

Ông đó với ông chủ pic là 1 người đó bác giờ thì x5 x10 gì nữa về bờ là em chừa r

1 Likes

Tôi cảnh báo ae từ lâu rồi, nếu nghe tôi giờ ae có phải đỡ lõm đi rất nhiều tiền. Nhìn văn 2 ông đấy biết ngay lùa gà nhưng trình còn kém lắm

Thị trường ntn rồi mà các bác còn chê bài xích nhau làm gì. VNI nát như tươm chưa? Ai cao thủ thì GĐ này giữ được tiền mặt đã ngon. Mỗi ngày ko lỗ 7-10%

mai bán giá sàn đi sẽ có người mua

ông @MVD gà mờ vãi. mịa thằng chủ tịch dig giao phối với Him Lam để bán cổ phiếu ra gần hết rồi mà còn ngồi đấy mà mơ mộng. đã méo biết thì vào giai đoạn này im mịa nó đi còn không ai nói

Suốt này ở nhà nấu cơm lau dọn nhà nên ko biết diễn biến của dig chứ sao, bị bố con thiện tuấn úp cho, thiện tuấn thoát sắp hết chỗ himlam cầm hộ rồi đó

1 Likes

không biết A.7 bị lừa hay cố tình chui đầu vào dọ. để a/e lao theo đây :rofl::rofl:

Anh em ko nên tung tin nhiễu, VNI sập chính vì chim lợn doạ nạt quá nhiều làm F0 hoảng loạn. Nó ảnh hưởng đến cả cuộc chơi của các bạn. Các bạn muốn thị trường Win-win hay win-lost. Tôi hỏi các bạn giá rẻ thế này và rẻ nữa các bạn còn tiền để mua ko? Mua xong nhà đầu tư hết niềm tin và thị trường sideways các bạn được gì nào?

Tôi nói ko sai did về giá 7 rồi đó, ông MVD giờ thấy trình ô đến đâu chưa

82k did giờ cũng.lõm kinh lắm nhỉ

2 Likes

Con này khi thị trường down nó đi xuống mà khi hồi thì không có lực mua chán

UH. Ông cũng nhớ tốt phết.

Ae cho mình hỏi, sao thị trường xuống thì DID xuống, còn thị trường hồi hoặc lên thì DID không lên? Anh em cho mình hỏi vì sao lại vậy với???

Cổ upcom + phần lớn cổ đã bị nắm + bên tổ chức thì k muốn mua thêm chờ động thái từ ban lãnh đạo, nhỏ lẻ thì quá mất lòng tin nên không mua trung bình hay bắt vào mới. Tóm lại, cứ chờ xem lãnh đạo cty có suy nghĩ như nào. Vì nếu họ không có ý muốn ổn định giá về vùng 10k thì cổ này và cty này coi như vứt đấy vài năm không ai thèm quan tâm nữa.

Vol nguyên cả ngày nay còn ko bằng số cổ tui cầm nữa chán đéo muôn nói

1 sự khốn nạn k hề nhỏ ae nhỉ :))))))))

Haha này bác nào không chụi được nhiệt bán chạy làng à

Phải nói bọn này cũng mất dậy thật, mai dhcd mà hôm này nó táng như phá mả