DID - Phiên bản 2 của DIG

-1. Đã đền bù 9Ha.
-2. GPMB đang khó khăn.
-3. Cạnh tranh khu Long Tân đang có nhiều dự án, nên công ty không làm vội trong 1-2 năm.
Có đúng nội dung này ko bác?

Tầm này PHT chắc bể rồi thì lấy đâu tiền trả nợ vậy các bác :)) Giá cp lại về 2 rùi

Em đu giá 11 cũng chỉ vì tin cty pht thành công nên ko cắt bây giờ cũng chẳng kì vọng nhiều chỉ mong về bờ bác ạ , các bác đừng vẽ 100-200k làm gì em chỉ hỏi là 2-3 năm nữa thì em có về bờ dc ko ?

@Ho_Ho@MVD trình 2 ông kém lắm ko lùa được ai đâu

Tầm này thì 2 hay 3 năm cũng chưa biết như nào. Thà bán hết cầm tiền chuẩn bị mò đáy có vẻ ổn hơn.

Giờ mà bán thì ko dám quay lại con này bác thị trường xuống thì xuống mà lên thì nó có hồi đâu

NHA của bác thế nào rồi?

Em nhường bác

Sút giá 100 rồi, giờ cầm tiền xem tt diễn thôi

1 Likes

Sáng mới mua nè

1 Likes

Mua giá thơm quá

Cứ tưởng nó có 43 ha Long Tân mua thêm, nhưng đền bù có 9ha thì xách dép không theo được Vph rồi
VPH CÓ HÀNG TRĂM HA ĐẤT Ở SÀI GÒN LONG AN ĐÃ ĐỀN BÙ GIẢI TỎA NHÉ :grinning:

Lùa giỏi nhỉ!

Đánh chọn được cổ ngon, lựa điểm vào điểm ra. Did là 1 cổ rác, tăng vốn để trả nợ, muốn trả nợ sao không phát hành cho lãnh đạo hoặc tìm đối tác chiến lược đi, pht cho cđhh tưởng dễ lùa gà nhưng ko nhốt được mấy gà, tiến tới lãnh đạo phải tự bỏ tiền ra để trả nợ

1 Likes

hôm nọ mua ủng hộ công ty giá 10 . mà giờ lạc trội quá :smiley: ;

Giá xuống ntn chắc PHT không thành công đúng k bác? Bác đi họp cổ đông có hỏi việc này không :))))), mà cũng chả thấy BCTC quý 1 nhỉ, hết Quý 2 đến nơi rồi.

Ông cứ vẽ vời lùa gà suốt. Sang topic Dig thì thấy ông bợ đít Dig, ở đây thì ông lại Dig khác gì Did. Cai gì mà chuyển hướng với chả chuyển cành. Ông giải thích sao về vấn đề ngành nghề kinh doanh của DId trên giấy phép thế này : " Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê

Chi tiết: Kinh doanh nhà. Đầu tư xây dựng khu đô thị, khu công nghiệp. (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật và thực hiện theo Điều 11 Luật Kinh doanh bất động sản Số 66/2014/QH13 ngày 25/11/2014)"

1 Likes

Ở trên vietstock có r á bác cũng chẳng khấm khá gì mấy

@Ho_Ho @MVD có vẻ đuối lý rồi

Lỡ mua tí tẹo rồi, chờ hàng về trả lại ngay cho các bạn. Quá sai lầm vì cứ tưởng có 43ha