DID - Phiên bản 2 của DIG

bố mẹ mày dậy mày thế nào mà để mày chuyên đi lừa đảo thế con. Pick này bị bóc mày đi lập pick khác

T đi lùa gà béo múp còn m loại ăn xong ị bậy, mua cổ chưa kịp tăng m bảo xấu bẩn.

Kệ họ đi bác, nói luôn F0 méo dám mua con này đâu, thanh khoản thì kiệt, thông tin thì tù mù. Mua những loại cổ kiểu này toàn già đời cáo cụ cả rồi, nên mấy con chim lợn tay trong của Lái dèm chán mà ko ăn thua đâu. Những người bạn tôi mua cổ này đều là những người ăn VCS, VEF, HDC… từ gốc đấy. Giá này quá tốt, anh em nên gom kha khá, yên tâm mà giữ. Cổ tù mù mới có ăn. Cổ rõ ràng mời sang ôm Bank, Vic, VHM, VNM…

2 Likes

Thôi các bác cảnh báo mọi người vậy đủ rồi, chứ cãi nhau mãi làm gì. Lớn cả rồi, ai mua thì mua không mua thì thôi, bác chủ PIC cũng có bắt các bác hay mọi người mua đâu, bác ý hô hào vậy thôi, ai theo thì theo. Mà thi trưởng Việt Nam thì đâu chả có up bô hả bác, anh 7 còn nói là không up bô thì k phải chứng khoán mà.

1 Likes

DID hôm nay có hàng giá rẻ không bác nào múc thêm à?

1 Likes

Bác Ho_Ho có mua không nay sales off nhiều phết kìa bác.

Cổ ít thanh khoản tính dư tý tiền thì múc nhưng hôm nay BĐS tăng lên lại múc mấy mã khác rồi, thành ra nay ko mua thêm DID được. Nhưng đúng ra con này cuối ngày các bác cũng cần đẩy em về tham chiếu tý chứ nhìn thấy nó đỏ buồn quá.

Cổ muốn đi xa thì phải lên bằng năng lực mới bền được bác, nữa cuối tháng 3 ra tin PHT là bay ấy mà. Cuối tháng ra thêm lịch họp đại hội cổ đông vào tháng 5

Hàng ngon nhưng cổ đông ít quá, cần tuyển thêm lính tráng, có vậy cổ mới cô đặc thêm được.

Mua được rẻ thì cứ ôm, để đó làm việc khác

1 Likes

uh, hôm nay hết tiền. Đợi mấy hôm nữa mua thêm.

Ngoài có mấy đâu bác, 1 phiên trần là bay hết hàng trên thị trường

1 Likes

Sao bác soi được lịch trình ở đâu vậy, tôi cũng muốn tìm hiểu thêm về kế hoạch của BLĐ

Theo niên độ hàng năm thì cứ cuối tháng 3 là ra tin họp cổ đông, và cuối tháng 5 là họp ĐHCĐ

1 Likes

Game này có mỗi tôi với bác là kỳ vọng cao với DID, tôi thích mã còn đang mơ hồ. Tôi múc mã này với CII. Bác có nhận định gì về CTI và TID nữa?

1 Likes

Bác Ho Ho tôi search vị trí thửa đất đó có quy hoạch đất ở nông thôn rồi đó.

1 Likes

CTI bữa tôi cũng có nghiên cứu, mã có mấy mỏ đá gần đầu tư công nhưng tiềm năng bay cao khó chính phủ nghiêm cấm tăng giá đá quá cao ảnh hưởng đến giá đá cho đầu tư công. Chưa kể chi phí vận chuyển đá cao do xăng lên giá mạnh ăn mạnh vào lợi nhuận.
https://baochinhphu.vn/nghiem-cam-truc-loi-nang-gia-vat-lieu-xay-dung-cao-toc-bac-nam-102290903.htm

Đất này GPMB thì rất nhanh, có tiền là làm luôn được

1 Likes

Đang có hơn 10 tỉ gửi ngân hàng, đợt tới PHT là lại có dự địa để vay làm dự án.