DID - Phiên bản 2 của DIG

Mày mua mà mày toàn nói xấu làm bẩn cổ, mày có ăn thì phải để người khác cùng ăn với chứ. Ngày nào mày cũng vào pic để hù doạ người khác bán rẻ cho mày thì mày thuộc loại cặn bã nào.

1 Likes

Ông bên trên hỏi A7 về DID đợt trước nhưng A7 ko trả lời. Thực ra A7 bảo Did ok nhưng Freeload ít quá ko đi size lớn được nên chưa tham gia. Cứ pha loãng 2,3 lần nữa xem, lúc đó thiên hạ mới vào khen ngon thì những bác mua từ đợt này đã kịp x cả chục lần rồi. Nói không quá đâu Did là key VCS thứ 2 đấy, đợi mỗi ý chí lãnh đạo thôi. Cổ này chuẩn đầu tư theo trường phái Tù mù thần chưởng nhé, tù mù mới ngon, rõ ràng thì lúc ấy là bô nhé :slight_smile:

3 Likes

Đúng rồi đó bác, Lúc tù mù thì chẳng thằng nào úp bô nổi. Bởi cái gì tù mù là giá mềm nhất.

cổ vs cánh. mới CE được 1 phiên. sang phiên thứ 2 đã bị bán mớ đời mà còn bày đặt game này nọ. chắc mấy thằng lái giữa chừng hết xăng hết tìm cách ra hàng để chuồn. Rác thì chỉ thế thôi. ngon thì éo có chuyện như thế. để xem mấy ôg mới vào đu hôm CE đầu hàng về có bị thịt không đã. Game kiểu này còn nhì nhằng lắm

1 Likes

Các bác làm em hoang mang quá. Mới múc hơn chục K mà thấy ae phân hoá rõ rệt thế này

Căng phết nhỉ. Em mới đu vào phiên hnay. Có khi hàng về lỗ âm lòi mắt :sob::sob:

Các bác bớt lời đi, chém nhau thế được rồi. Chủ bài viết cũng nhỏ lẻ thôi, viết bài ngày 7/2 thì phải hiểu

BÀI THƠ SIÊU CỔ
1 nghìn nó bảo rác mà
5 nghìn nó bảo lùa gà quay tay
10 nghìn nó bảo chạy ngay
20 nó bảo quay tay hết tiền
40 nó bảo lũ điên
70 nó bảo mua là chết luôn
100 nó bảo thừa tiền
Trăm hai nó bảo lái chưa ra hàng
Hai trăm mắt nó mơ màng
Ba trăm bạn xúi : vào hàng xúc đi
Bốn trăm nó vẫn hoài nghi
Tám trăm nó bảo còn ngon cái gì
Triệu rưỡi nó bảo : Trời ơi! Ước gì quay lại vài nghìn để mua
Kí tên: DID

1 Likes

cũng không lỗ đâu nhưng để ăn được lại chờ thôi

Thôi a e ở đây cả, các bác xem cùng nhau đẩy nó lên a e mình có ăn các bác ạ.

do ban lãnh đạo cả thôi, ae mình nhỏ lẻ đáng gì

Với định giá vậy thì RNAV thì dư địa tăng của DID còn dài, giá hiện tại quá mềm cho anh em chưa lên tàu

Hình như cá mập chưa chú ý đến DID

chuẩn bị rồi đó, gần sát ngày chốt quyền CM sẽ vào mua số lượng lớn để hưởng quyền mua cổ ưu đãi

đấy là thời gian đăng ký mua cp ưu đãi sau khi có danh sách hưởng quyền. Chưa có ngày chốt quyền

Thông báo sau trên cafef

1 Likes

con này sắp được quyền mua cp à các bác

Quyền mua giá 10 ngàn nha bác

Tiếc là hết tiền rồi chứ giá did là quá mềm