DID - Phiên bản 2 của DIG

được ubck duyệt tăng vốn rồi, giờ ngày nào chốt quyền do cty công bố. Cờ trong tay rồi

2 Likes

Bác thông tin thêm giúp ae mới vào, dk quyền mua ko giới hạn hay tỉ lệ 2:1?

số lượng đăng kí mua tối thiểu là không giới hạn còn tối đa là 10k cổ mua được tối đa 5k cổ pht ví dụ vậy.

1 Likes

nay thị trường chao đảo mà lái DID có vẻ cũng cứng phết

2 Likes

Nay VNI giảm -25đ, DIG CEO C2 giảm 6-7%. DID tăng 6.7% là ok rồi. Nhiều bác bán chắc chưa update tin tức quá. Thanh khoản 300K/2tr cổ trôi nổi quá phũ.

2 Likes

tính sao ra 2 triệu cổ trôi nổi. 13,9 triệu cổ mà cổ đông cầm có 5 triệu. Bà Dung, ông Tuấn cầm dưới 5% mà ko còn danh sách trong hội đồng cổ đông cty thì cũng là trôi nổi thôi. Mã này hơn 7 triệu cổ trôi nổi nhé

khả năng gần đến ngày chốt quyền mua cổ ưu đãi rồi nên ko ai nhè hàng ra đâu bác. Họ giữ đến hưởng quyền mua cổ ưu đãi đó

DID: Thông báo chào bán cổ phiếu ra công chúng - DID: Thong bao chao ban co phieu ra cong chung | Tình hình SXKD - Phân tích khác | | CafeF.vn Tin ra trên Cafef rồi nhé các bác.

3 Likes
CTCP Cấu kiện Bê tông Nhơn Trạch 2 5,000,000 35.97 18/11/2021
CTCP DNT Bình Thuận 3,900,000 28.06 30/10/2019
Trần Hoàng Tuấn 666,600 4.8 23/09/2021
Trần Thị Mỹ Dung 663,100 4.77 16/03/2021

Theo update này còn khoảng 3.8tr cổ trôi nổi thôi.

cũ rồi, lên fiant vào phần cổ đông xem lại đi

Với những game pht gần đây. để cổ đông mua cổ phiếu thì giá bét ra cũng ×3. như thế DID phait có giá 3x thì may ra mới có người mua

khả năng có giá 3x, giờ mua giá này chờ chốt quyền bán vừa có lãi vừa được mua cp ưu đãi giá 10

bác thông não e phát. chốt quyền bán là như nào ạ? giữ DID đến ngày nào thì dc hưởng quyền mua ưu đãi giá 10 bác?

chưa có thông báo nhé. Mới được ubck chấp thuận tăng vốn chứ cty chưa công bố ngày chốt quyền

ô tê bác. e là e kết e này rồi đấy

1 Likes

Ngày nào chốt quyền mua thế bác, định đu theo mà nay cóng quá, hy vọng mãi có giá đẹp để vào cùng a/e. Mai bác nào thương bán e ít nhé :raised_hand:

2 cổ đông lớn đã đki mua 70%, còn 30% còn lại là nhà đầu tư ngoài

3 Likes

Anh em ta theo DID là OK rồi, giờ nên đoàn kết và tập trung soi vào sự hoạt động của doanh nghiệp. Chứ DID tôi ko bao giờ suy nghĩ lướt láp kiếm mấy đồng. Bác @Ho_Ho soi cho tôi về việc đóng thuế sử dụng đất của mảnh 43ha là đã đóng thuế bao nhiêu ha rồi? Kế hoạch tiếp theo của công tỷ ntn? Tôi chỉ quan tâm vậy thôi.

Cơ cấu cổ đông cập nhật

image

3 Likes