DID - Phiên bản 2 của DIG

Tin mới đăng trên cafef hôm nay

Mai bắt đầu nhiều đội vô rồi

2 Likes

Thắt dây an toàn, DID chuẩn bị cất cánh

DID thay DIG, CEO dẫn sóng bất động sản

cứ bình tĩnh để e cơ cấu hàng đã, chuyển sang Did đánh chụm cho nó lồi mồm

Lưu ý: DID sau chia PHT là 20tr cổ, có 20ha thành phẩm. Nếu DID giải tán doanh nghiệp ngẫm ra cứ mỗi ai sở hữu 10k là tương đương 100m2. Tôi suy nghĩ vậy mà múc và giữ thôi chả quan tâm đến giá mỗi m2 là bao nhiêu cả. Chỉ cần biết vậy quá rẻ. Bác @Ho_Ho suy nghĩ sao?

1 Likes

Lại có cả bọn tây à bác, quỹ tây à, được bọn PYN vào thì ngon nhỉ

1 Likes

Sao em tìm k thấy nhỉ , bác cho link đi ạ

Tôi thì thấy bán mấy chục chiếc xe bê tông là hòa vốn, bán đất là lãi, không cần làm

2 Likes

Tư duy vùng trũng + đánh chụm theo phong cách A7

Bác @Ho_Ho hôm nào giao lưu với Tù mù thần chưởng đi, bọn tôi cũng chỉ giữ CII và DID theo đúng mã tù mù mà chén.

Tôi thì CEO, CII giờ thêm DID mà chiến!

Cứ mã nào tù mù sáng tối, rồi báo cáo lỗ giá mềm là tôi múc

Hôm nay bđs bị đạp hết cụ nhỉ, không biết có thiên cơ gì không. Còn C2 giờ có biến là bị phang đầu tiên

Em tìm thấy thông tin rồi share cùng các bác ạ DID: Thông báo chào bán cổ phiếu ra công chúng | Vietstock

3 Likes

C2 cứ yên tâm mà giữ mua giá này là vùng trũng rồi. Cứ mã nào đang chuyển trạng thái từ lỗ sang lãi mà ôm.

1 Likes

Mã xấu thì mới mua được giá mềm, nhưng mình mua giá mềm những doanh nghiệp nội tại nó tốt.

Canh sáng mai kiểu gì cũng nhặt được giá tốt bác

1 Likes

Cơ bản chắc để các thanh niên T+ chốt lãi và phải có thanh khoản to mới đẩy đi xa phải không các bác? 2 hôm nay VOL to phết.

Đề nghị anh em trong room bầu bác @Ho_Ho làm thuyền trưởng, bác có thông tin cập nhật chia sẻ, các anh em trong room đồng lòng thì DID bay ngay

3 Likes