DID - Phiên bản 2 của DIG

Nhất trí, a/e cùng chèo qua con sóng cả.

1 Likes

Đội nào hả bác?

Tình hình em đu cao quá, có khi lại ko thấy ngày về bờ. anh em lái đánh mạnh mẽ lên giúp em cái

đạp mạnh lên đang nhạc chờ đây

Game mới bắt đầu thôi, đang chờ bên bán hạ lệnh bán mới phi nhanh được. Chứ vẫn đang vờn rứ nhau, chưa tạo thanh khoản đột biến. Chứ bán giá thấp chút lệnh tầm 10K chào ra hút hết sạch.

Đầu tư bằng tầm nhìn nhiều năm, nhìn ngắn đi ăn mày

Bác ơi, về 10k thì e chắc là chỉ có bác với bác chủ pic đăng ký mua PHT thôi :)))), chứ giá bằng giá PHT thì ai nhảy vào mua đâu. E nghĩ muốn PHT thành công cũng phải đẩy lên 15-18 mới thu hút đc nhà đầu tư chứ :)))

Ban lãnh đạo họ đăng ký mua 70% rồi. Mã này ko có dòng tiền fomo vào ngay đâu, ai theo thì xác định cứ rẻ mua để dành thôi, không phải mã lướt. Tôi thấy bên bán đang đè giá tôi cũng chả cần fomo mua đẩy lên làm gì mặc dù tôi nắm giữ cũng tương đối. Còn ai thích bán thì cứ gom giá thấp tầm 10K bày ra là có người họ múc, tôi đoán vậy.

Họ đè thì cũng phải thôi, phải bù lại việc hôm qua cố đẩy trần mà không được, vẫn còn nhiều a e kẹp hàng thấy gỡ đc bán ra mà.

Uh lệnh dư bán nhiều quá, phải nhùng nhằng thôi, quy luật cung cầu mà. Chứ chả ai dại gì đẩy lên nhanh làm gì cả có được gì đâu.

hàng cô đặc ko có sự hoảng loạn. các cụ biết phải làm gì rồi đấy

Mua làm tài sản tích trữ, để đó làm việc khác

1 Likes

Lãnh đạo mua thỏa thuận 1,9 triệu cổ giá 17.5 quý 4 năm ngoái

2 Likes

bác chủ làm cái nhóm ■■■■ ae theo cho dễ bác

1 Likes

z…a…l…o

1 Likes

Giá DID là quá mềm, múc xong cất đó là giàu

Hình như các a lái lại mang hàng ra đè rồi

Phú Long Tân ko đẹp bằng Long Tân của DIG vì DIG view sông, nhưng với giá này thì vẫn còn rất rẻ, nếu định giá Long Tân 15 tỷ thì Phú LT cũng được 1.5 tỷ, vẫn rẻ hơn vốn hóa nhiều… còn nhiều tài sản khác nữa nên chơi tốt.

Did không có view sông nhưng ở giữa có hồ rộng 2.5 ha, 3 mặt giáp đường lớn, đất chủ yếu đất nông nghiệp trồng lúa 70%, nên đền bù khá rẻ

1 Likes

Đất mặt đường + view hồ thì giá bán không rẻ được

1 Likes