DID - Phiên bản 2 của DIG

Bản cáo bạch là tài liệu mới nhất rồi nên là phải dựa vào đó để xem danh sách cổ đông. Con này hàng trôi nổi bên ngoài có khoảng1 triệu cổ thôi. Kéo nhẹ phát là bay.

Kk thế này dư bán trong một tuần là hết hàng.

Cám ơn bác Ho_Ho nhé !

Mặc kệ em nó lên xuống, có tiền em lại gom để dành !

Giá này mua tiếp được không Bác

13-14 xúc dần đi là vừa miếng

2 Likes

Chắc lái đang muốn dập dùi nhấp nhử để a/e t+ ra hàng, lúc ấy chạy khoẻ

DID tôi đã nhặt xong, giờ chỉ chờ PHT nhặt thêm 1/2 giá 10 nữa. Các bác tiếp tục đi, tôi chỉ ngồi chém gió.

1 Likes

Lúc này mới thể hiện lãnh đạo có cho cổ đông ăn không này :)))

Lãnh đạo nắm 36%, họ hoạch toán hết thì họ cũng ăn mà mình cũng ăn. Ăn lồi mồm luôn chứ đùa

2 Likes

Con này có vẻ ngon bác nhỉ

Phi thôi

Chiều CE

5 Likes

Em thấy sở hữu của tổ chức 35.97% mà bác, ban lãnh đạo nắm giữ 0%

Cấu kiện bê tông nhơn trạch 2 của Tổng Giám đốc Did

1 Likes

Cái sai của nhiều ae phân tích sơ sài DID thấy rằng Tổng Giám Đốc Trần Anh Điền không nắm cổ phiếu nào, trong khi CTCP cấu kiện bê tông Nhơn Trạch 2 là của Tổng Giám Đốc Trần Anh Điền nắm 36%. Đó là cái sai của ae khi phân tích cổ phiếu, bởi thế mà bỏ lỡ siêu cổ.

Bác này đu cây CE đầu tiên thoát hàng đây nhỉ :rofl:

1 Likes

Đọc đúng báo cáo bạch thì total tổ chức đang cầm 8.9 triệu cổ, như vậy vẫn tầm 3-4 triệu cổ bên ngoài, không phải 1-2 triệu đâu các bác ạ.

image
Theo báo cáo cổ đông lớn cầm; 5tr+3.9tr+660+660= 10.2tr rồi.
Trôi nổi còn lại: 13.9-10.2=3.7tr thực tế sẽ ít hơn. Vì kiểu gì thành viên công ty cũng nắm số lượng lẻ nhưng không công khai.
Có điều tôi thấy DID còn tòa nhà cho thuê văn phòng 20.000m2 tại nhơn trạch cũng có giá trị và vẫn thấy đề cập mảnh đất bị thu hồi 10.000m2 là sao ta?

2 Likes