DID - Phiên bản 2 của DIG

Hay là nó làm trò mèo nhỉ, rung cho chị em rụng hết trứng

Xem lịch sử lịch sử giao dịch mua bán cp của cổ đông lớn đi thấy cty thế gió nhà còn bao nhiêu. Huỳnh trung hiếu còn bao nhiêu

tính thế này thì lái nó đổ cho chạy ko kịp. 2 vị 660 kia ko còn trong danh sách lãnh đạo nữa nên dưới 5% họ bán ra ko cần khai báo

Cổ rẻ cứ mua để đó và đừng nghĩ nhiều, việc còn lại của lãnh đạo.

1 Likes

Sudico 2008 lãnh đạo bán 5x cổ phi 2tr5. Cổ ngon thì cứ giữ, chấp luôn lãnh đạo bán.

2 Likes

Lãnh đạo bán là nhiều khả năng, nhưng mới nhú thế này mà bán thì bọn lãnh đạo này kém quá, lái cũng méo có vẹo gì. Tôi nghĩ phải lên tầm 2x thì có khả năng họ bán

1 Likes

Cổ tưởng khỏe CE liên tục đu giá trần ko biết còn cái nịt ko, các bác cho em ít động lực đi nào

Bác cởi trần phiên 1 hay 2 đấy :rofl::rofl:

Cổ ngon tăng trong nghi ngờ mà các bác cứ xốn lên. Như bác @Ho_Ho nói làm gì còn cổ nào vốn hoá 200tỷ mà có 20.000m2 nhơn trạch đã cho thuê+dự án Long Tân 43ha. Mảng bê tông và thiết bị và nhà xưởng 120tỷ ko tính=coi tiền nợ đi.

Tôi cũng nghe nói HDC lãnh đạo bán 3x, cp giảm xuống 2x, tất cả kêu lãnh đạo úp bô, lùa gà… Giá HDC hiện tại 9x, như vậy là lãnh đạo bán rẻ tài sản của chính mình!

1 Likes

Cổ cô đặc, lãnh đạo bán tay trái ra tay phải, mục đích có hàng cho lái đánh lên. Cổ này ko bán ra thế vài hôm nữa 500,600k/ phiên là bị điều tra thao túng ngay, họ làm gì đều có lý do cả. Yên tâm một điều: Lãnh đạo bán mới tăng nhé.

1 Likes

Tôi gom đủ số lượng DID rồi, giờ cũnh chém gió với anh em, đơj PHT là múc tiếp

Dig cổ đông lớn, himlam, lãnh đạo úp bô ầm ầm cổ vẫn tăng :slight_smile: , did có tí cổ, giá thì bèo bọt, upbo giá này thì 10 năm đèn sách ủ dự án khác gì công toi :slight_smile: . Đầu tư CP như nuôi lợn, phải có thời gian nó mới lớn. Vừa mua vài hôm đã đòi CE, ăn bằng lần :slight_smile: , toàn lý thuyết ăn bằng lần nhưng giữ vài hôm đã kêu đu đỉnh thì ko ăn được đâu

3 Likes

Con này vốn hóa dưới 2000 tỷ mút tẹt bô

1 Likes

Cứ yên tâm mà cầm, bao giờ pha loãng đến 80,100 triệu cổ hãy lo sợ up bô, mà lúc ấy những người rom này mua từ bây giờ có khi x30,50 lần rồi

4 Likes

Nuôi DID như trồng :evergreen_tree:, giờ phải đợi mỗi ngày cây bén rễ.

2 Likes

Cây của bác giống cây Noel nhẩy :rofl::rofl:

Thị trường đang nhao đi đầu cơ hàng hoá, tôi đầu tư vào doanh nghiệp tiềm năng tăng trưởng và đợi nó trưởng thành. DID có phải mã đầu cơ chợ các bác đâu?

3 Likes

Trên thị trường ck đang nhầm lẫn hai khái niệm đầu tư và đầu cơ. Đầu từ là mua cp doanh nghiệp, nbaf đầu tư đồng hành với doanh nghiệp để phát triển doanh nghiệp. Đầu cơ là mua xong đợi T3, T+ lời xíu là bán, đó là cách đầu tư ngán hạn, tầm nhìn theo phiên xanh đỏ.

1 Likes

Với cp như DID thì dành cho nhà đầu tư đồng hành với DN, đầu tư DID giống như mua con heo 5kg, đợi lên 60_80kg rồi bán

2 Likes