DID - Phiên bản 2 của DIG

Theo A7 nhận xét thì cổ này rẻ, nhưng cổ phiếu ít nên A7 k tham gia được

1 Likes

Cty có mỗi 150 tỷ vốn hóa mà hàng ở ngoài chưa tới 20 tỷ

1 Likes

À cái này thì e biết, cũng cầm khá khá DID rồi, mà e đang nghĩ vậy thôi, kéo lên phát hành cho nó đẹp thôi

kéo lên 16 đi a bán cho chú múc. tha hồ

Hàng được bao nhiêu mà gáy, tí tuổi tép :smirk:

1 Likes

Bác có dẫn chứng lđ năm 80% ko, em tìm mãi mà chỉ thấy cty của TGĐ nắm 36%, còn cái hình của bác ông Trần Hoàng Tuấn đại diện cho cty VLXD thế giới nhà thoái hết vốn r mà.

Ông này mới bán 5 triệu cho tổng giám đốc, còn 3tr9 nữa là siêu thị vlxd thế giới nhà của ông Trần Hoàng Tuấn, ngoài ra cá nhân ông Tuấn còn nắm 660,000 cổ

Riêng 2 người này đã nắm gần hết cty rồi

Bác tuấn chủ tịch HĐQT năm 2020 còn cho cty vay 39 tỷ để đóng tiền sử dụng đất dự án KĐT Phú Long Tân, Lãnh đạo quá tuyệt vời

2 Likes

DID lại giàu

1 Likes

CTCP Vật liệu xây dựng thế giới nhà - người có liên quan đến Ủy viên HĐQT - đã bán 1.900.000 CP

• Tên tổ chức thực hiện giao dịch: CTCP Vật liệu xây dựng thế giới nhà
  • Mã chứng khoán: DID
  • Số lượng cổ phiếu nắm giữ trước khi thực hiện giao dịch: 1.900.000 CP (tỷ lệ 13,67%)
  • Tên của người có liên quan tại TCNY: Huỳnh Trung Hiếu
  • Chức vụ hiện nay của NCLQ tại tổ chức niêm yết: Ủy viên HĐQT
  • Chức vụ hiện nay của NCLQ tại tổ chức thực hiện giao dịch: Tổng Giám đốc
  • Số lượng cổ phiếu NCLQ đang nắm giữ: 0 CP (tỷ lệ 0%)
  • Số lượng cổ phiếu đăng ký bán: 1.900.000 CP
  • Số lượng cổ phiếu đã bán: 1.900.000 CP
  • Số lượng cổ phiếu nắm giữ sau khi thực hiện giao dịch: 0 CP (tỷ lệ 0%)
  • Ngày bắt đầu giao dịch: 18/11/2021
  • Ngày kết thúc giao dịch: 18/11/2021.

Hết r bác ơi

Thế là bác chưa tìm hiểu kĩ rồi

Thế em ms hỏi bác lấy dẫn chứng ở đâu, bác nói rõ hơn đc ko

cái cột tính đến ngày kìa bác:28/07/2021; còn tin em đưa là 18/11/2021, cafef nó ko cập nhật hết đâu

Ông Trần Hoàng Tuấn trước đó nắm trên 10 DID thông qua 2 cty là VLXD thế giới nhà và Siêu thị VLXD thế giới nhà, nhưng vào cuối quý 4/2021 đã chuyển 5tr từ VLXD thế giới nhà cho tổng giám đốc là Bác Điền còn lại 5tr sở hữu còn lại của Siêu thị VLXD thế giới nhà, ngoài ra cá nhân bác Tuấn còn nắm 666,600 cổ DID

1 Likes

tính ra 2 người này cầm 10 triệu 666,600 cổ DID

Vãi, ko để ý chữ siêu thị :slight_smile: , cảm ơn bác

Vì nó k rõ ràng nên giá mới còn rẻ, đến lúc rõ ràng cả xã hội biết thì k còn giá này đâu Bác