DID - Phiên bản 2 của DIG

Pic này chia sẻ về các thông chính sách, tin tức liên quan đến DN DID, bác nào đầu cơ ra vào, lướt lát thì ko chia sẻ, khoe trong pic này nhé.

2 Likes

Ông này nhanh chân nhanh tay đấy, a/e nên học, tôi hôm qua cũng làm được ít nhưng giá cao hơn

Hợp lý, các bác lướt lát thoải mái nhưng ko nên post lên đây, cổ cô đặc lướt nát cổ, tạo tiền lệ xấu, ko khuyến khích.

1 Likes

Ô bác, lướt lát hay gì đều là đầu tư mà bác, dài ngắn tùy ngươi chứ bác. E cũng k thấy vấn đề gì

1 Likes

DID ngon thế này mà ae đòi đi lướt lát, bán xong cẩn thận lúc tăng lại không giám mua

2 Likes

Các bác lướt tôi ko ý kiến, nhưng loãng thông tin trong pic, mục đích lập pic ra để chia sẻ thông tin của doanh nghiệp, cập nhật tin mới nhất, tin tức chất lượng, có chiều sâu và đồng hành đi dài cùng DN. Hiện tại DID giống con heo 5kg, 10kg để cho lớn 80_100kg cũng cần t.gian và cần cổ đông đồng hành với DN

Tôi đồng ý với bác, nay đặt 10k ủng hộ ae. Đầu tư phải có tầm nhìn, siêu cổ mà đòi lướt thì cũng đi ăn mày, mua và nắm giữ là cách tốt nhất để ăn trọn cổ phiếu. Như DIG 120 về 60, ai lướt âm mẹ 50% nhưng ai mua và giữ thì có có thằng nào nghèo đâu.

1 Likes

có cái db

Muốn ăn ngay ra mua mẹ con đề cho nhanh

1 Likes

DID giá dưới 50k năm nay là quá rẻ rồi, hết năm k có giá dưới 50k

Năm ngoái tôi lướt con Ceo giá 10k lên 13k chốt, xong nó phi mẹ lên 100k. Cay deo chịu được, hồi đó con Ceo vốn hóa có 3000 tỉ giờ nó lên gần 20.000 tỉ rồi, giữ được ăn ít nhất 5 lần, đất ngon mà vốn hóa rẻ như con DID bây giờ vậy, mà lúc đó chưa ai nhận ra, đến lúc họ nhận ra mua vào như phá mả, Ceo trần liên tục muốn mua cũng k được, giờ rút kinh nghiệm ôm DID dài, mặc kệ thằng nào thích bán thì bán, chim lợn kệ cụ nó bố giữ đ*o bán, giữ như giữ đất. Trên sàn cả nghìn mã kiếm đâu ra còn nào rẻ mà an toàn như DID để mua.

1 Likes

sinh ngày 14/7/89 à?

1 Likes

tôi chưa đổi lại

tưởng thật, trùng ngày tháng năm sinh với t

2 Likes

Nhìn mặt là lờ sao bảo cái db

Did có đầu tư công không Bác

Bác ơi, bác càng làm thế người ta lại nghỉ PIC này lập ra để lùa gà đấy bác ạ. Bác cứ để mọi người cùng vào, nó không loãng đâu, như vậy mới đúng là Pic Public đó bác :smiley:

nếu hết năm nay ko có giá dưới 50 mày tính sao

Mật độ xây dựng của dự án này chính xác là bao nhiêu các bác ?

Ôm DID đúng như bác @Ho_Ho nói là phải nhẫn, vẻ đẹp của sự chờ đợi là nhẫn, nhẫn và nhẫn… Tôi đã Fixed 50K DID giờ chỉ ngồi chém gió, đợi phát hành thêm múc 25K giá 10 nữa. Mới đầu tư CK được nửa năm nên tôi chưa được thấy vẻ đẹp của sự chờ đợi nên càng háo hức đón nhận.