DID - Phiên bản 2 của DIG

cp rẻ sao mua ít thế

Mày biến m cho rồi vào đây cà khịa làm gì

mày mua được mấy cổ mà to mồm ở đây

50K là 500m2 đất rồi đó thím, Còn phải phần cho người khác đến sau nữa chứ? Biết đủ là dừng, xanh đỏ mãi cũng chán.

nói như cô còn được, văn hoá con Ngựa trên kia ko ngủi nổi, cổ tốt rẻ có tiền gom còn ko gom nữa nhường người khác cũng là 1 ý tốt

A/e mua bán tùy người, chợ càng đông càng vui, bán rồi vào hô vẫn OK. Cổ khoẻ sợ gì bác, nên bác không phải no

1 Likes

Chú em có mua được bao nhiêu K DID mà vào chém gió mạnh thế, show cho anh coi. Anh thấy chú bảo vào lướt lát được DID anh khen giỏi. Cổ như DID mà còn tính lướt được thì anh chịu thua rồi.

1 Likes

cái này bí mật nhé cô, cô chỉ biết anh vẫn cầm did, dù có bán được giá anh lại mua lại đúng số đã bán

còn muốn show cứ cầm đến đhcđ vào gặp trực tiếp tôi cho thấy nhé

Anh em phải nhìn thoáng ra DID có 20Ha (200.000m2) Phú Long Tân thành phẩm, sau PHT là 20tr cổ. Chia ra 2000 lần, thì cứ 100m2 là tương đương với đầu tư 10K cổ. Nhớ kỹ như vậy mà nắm giữ, anh em bán 100m2 với giá rẻ hiện tại tương lai mới thấy tiếc nuối đó.

Pic cung đong vui rồi ấy nhỉ, nhưng cầm mãi cp cứ lẹt đẹt

1 Likes

Đánh giá thế nào về rủi ro chuyển giá lợi nhuận vậy các bác ? Doanh thu to mà chả thấy lợi nhuận đâu.

Nói chung did thì chấp nhận bèo bọt vậy. H không ăn ngay được đâu, các bác toàn cá mập mời các bác xơi, tôi đứng xa xa làm tý.

DID cũng như chơi đế chế cũng thế thôi, mới đời 1, có 7 thằng nông dân lẹt đẹt săn hưu, chặt củi… nhưng nên đời 4 rồi thì hoành tráng lắm đấy! kk

tuồn sân sau hết hoặc chi phí đầu vào lơn dạng tạp ăn kiếm việc làm cho vui ko tính ln. Tóm lại qly doanh nghiệp kém

Nó phí hết mịa sân sau còn đâu

DID chính là đế chế đời 1, ăn được hay không là phụ thuộc tầm nhìn. Đời 1 thì nó buồn tẻ có mẹ gì đâu, không biết chữ nhẫn thì sao ôm được thành quả.

Nói đến đến chế lần này mỗi con hưu, mỗi người nông dần sẽ thành 1 con gà

1 Likes

Dễ tuồn lắm

1 Likes

Lợi nhuận dễ tuồn thật nhưng đó là trước kia, giờ có chủ mới chã nhẽ lại để tuồn đi đâu, họ book cp tăng chục lần ăn nó mới đã. Chứ cứ giấu diếm vừa ăn vừa canh mà ăn chả được bao nhiêu thì làm gì,