DID - Phiên bản 2 của DIG

giữ đến hết 30/3 được hưởng quyền mua cp ưu đãi, khi được quyền trên app có mục đăng ký mua đó, nộp tiền đủ số quyền hưởng để mua nhé

1 Likes

29/3 có khoản vễ mua thêm cp để nhận quyền mua

1 Likes

m lại all in giá 14.7 mất r :)) Thấy ghi tỷ lệ 2:1 (01 cổ phiếu được hưởng 01 quyền, 02 quyền được mua 01 cổ phiếu mới không biết có phải là được cổ phiếu thưởng 2:1 không nhỉ

DID có khi mai có biến lớn đấy: http://www.fpts.com.vn/FileStore2/File/CBTT/2022/03/15/2371_NQBBH_15322_signed.pdf

hôm trước ông nào bán mai lại đua nhỉ

Rất nhanh chóng hôm nay đã nhặt lại rồi, ăn đươc ít tiền để nộp mua pht

2 Likes

30 không hưởng quyên. lái lên 30 chona e mua cp phấn khởi cái

Bữa trước nhớ trước hôm ra tin cũng bị bán về tham chiếu giống hôm nay, không biết mai sẽ thế nào

1 Likes

Quả này lái bên cty Rồng Việt kéo quả lên 30 cho ae mừng, mỗi phiên 15% thì ối dồi ôi luôn

1 Likes

rồng việt hay rồng đất đây. để xem thế nào

BCTC quý 1/2022 chắc cũng phải đẹp lắm để còn kích thích mua vào

Lẽ ra tôi cũng không phốt đâu nhưng mà chủ top đếm cua kinh quá. Xuống coi dự án thì mới thấy ngán. Đền bù xong rồi vị trí đẹp như mơ như King Bay cũng đang chào có 17 18 tr 1 m. Mà đất dưới đó toàn không có sổ. Huống chi là ông Did còn chưa giải phóng gì, có tí đất lúa cũng mới trả đc nửa tiền. Làm bê tông thì ăn hết, doanh thu nhiu thì chi phí nhiêu đó. Đúng là còn cái nịt.

1 Likes

E K50 bác ạ

1 Likes

5k 1 ca bia, uống xong lao đầu vào tường còn thấy đỡ đau đầu hơn :))))))))

1 Likes

1 Likes

Tôi tải lên file ảnh để anh em trong pic tiện theo dõi

2 Likes

Mua PHT thì bác mua từ bây giờ, đến lúc đó bán ra ít rồi mua lại chả hơn bây giờ sao?

1 Likes

Ở đây nhiều đồng môn BK thế nhỉ. Mong là ae chiến thắng với cổ chứ em đang đu cao mát lạnh

1 Likes

DID mới đời 1 chân sóng nhé các bác, làm gì có đu cao ở đây. Anh em lúc nào lập hội chia sẻ thêm thông tin có khi mã này chiếm chân Hội đồng quản trị công ty được đó.

2 Likes