DID - Phiên bản 2 của DIG

Lướt mà chọn cổ thanh khoản thấp thì lướt vào bụi, cổ loại này mua đợi và chờ đợi chứ ai muốn bán đâu

Thôi cổ giai đoạn tích sản thì gom cho tương lai thôi, cũng chờ đợi gì đâu giai đoạn này.

1 Likes

Cổ này chỉ có quyền chọn giá mua chứ ko có quyền bán kk

2 Likes

Cuôi tháng nay kiểu gì cũng có đầy hàng, lúc đó tha hồ gom để hưởng quyền

Các a lái nay kìm cương quá, chiến thuật gì đây

Cũng có khả năng xảy ra đấy bác, k đẩy lên cao cao tí trc khi PHT thì ai mua đâu, lúc đó lại ae tha hồ mà mua, sợ lúc đó lại không mua thôi bác nhỉ

Bán quyền mua được

1 Likes

Cứ gom giá này kiểu gì cũng 2x, 3x thẳng tiến. Nhỏ không mua đến lúc giá cao như DIG thì lại ối ối tiếc thế.

2 Likes

Vành đai 3 khởi công làm thì ối dồi ơi cặp DID, DIG

1 Likes

Quyền mua có thể sang nhượng được nhé

1 Likes

Hơn 600 phương tiện máy móc cùng hơn 1.000 công nhân, kỹ sư hối hả thi công san nền và thoát nước dự án xây dựng sân bay Long Thành.

Đại công trường xây dựng sân bay Long Thành - VnExpress

2 Likes

Với vị trí địa lý giáp 03 tỉnh đông nam bộ như HCM, BR_VT, Bình dương, hàng loạt các dự án hạ tầng giao thông như sân bay, cao tốc, khu công nghiệp thì bds đồng nai sẽ hứa hẹn nhiều kỳ vọng x2, x5 trong tương lai!

1 Likes

Quan trọng con nào còn đất giữ được đến khi đó, chứ cứ xây sớm bán sớm thì đến lúc đó đất tăng x2 x3 còn gì mà bán. Như dự án King Bay đẹp như mơ, mặt tiền view hồ nhìn sang quận 9 mà giờ xây xong mở bán rồi 19tr/m2, giá như để được 2 năm nữa thì cũng phải 35-40tr/m2

Biết là thế bác ơi nhưng mà như VHM không xây gì mà cứ để đấy om thì lấy đâu ra tiền làm nhiều dự án khác có tiền lại ôm thêm nhiều chỗ khác lo gì bác =D

1 Likes

Xin dự án mới khó lắm bác ạ, thủ tục rườm rà. Giờ muốn xin thì giấy tờ các thứ cũng phải 3 - 4 mới xong.

Bác @Ho_Ho cho e hỏi là cty chỉ có 1 dự án như này thì họ sẽ làm 1 mạch rồi book lợi nhuận hay họ cứ làm từ từ để có nguồn thu lâu dài ạ?
Nếu trong trường hợp book hết lợi nhuận xong thì có phải giá cổ phiếu sẽ quay về lúc ban đầu như bây giờ ko ạ?

Lái nó thả trôi cái là các ông zoi im thin thít ngay. game gẹc gì nữa

Cty chưa công bố kế hoạch, sắp tới họp cổ đông sẽ rõ

Lái nào thả trôi, nó có ăn mình cũng có ăn thả trôi cẹc gì

Cổ phiếu trũng tự xã hội họ thèm khát, cứ phải lái mới được à.

1 Likes