DID - Phiên bản 2 của DIG

Mấy ông đã tìm được mã ngon lại chê ỏng ẹo, làm gì còn mã nào đất ngon mà có 13.9tr cổ giá 13 nữa. Ngày cả con VHG lỗ chỏng vó tận 150tr cổ giờ có tý đất vẫn khen ngon, húp ầm ầm.

E thấy trong báo cáo bạch vẫn để dự án nhà ở mà đã bị thu hồi, chả hiểu thông tin kiểu gì các bác nhỉ

1 Likes

Bị thu hồi vào cuối năm ngoái, chắc bctc quý 1 năm nay mới không còn ghi trong bản cáo bạch. Để chừng nào đi họp đại hội cổ đông hỏi cho rõ

Đúng thật, cứ đến lúc mình thấy nó ngon là phi mẹ chục lần rồi. Lúc nó chưa ngon bố nào cũng chê, chỉ những ai đào sâu + có tầm nhìn mới thắng được cái thị trường chứng khoán này.

Nhớ A7 kể hồi 2014 mua L14, được miếng đất Nam Minh Phương hơn 50 ha, còn lại toàn mấy cái xe ủi xe xúc cũ nát. Lãnh đạo thì lo ăn không lo làm, nhà nước nắm 51%, cái A7 vô làm công ty nó tốt lên, vốn hóa từ 15 tỉ lên giờ cung phải gần 10.000 tỉ, không biết lãi bao nhiêu lần.

2 Likes

K thấy trần bác nhỉ :))))))))

Tôi chịu bác ơi, hỏi thằng còn tiền chứ tôi full hàng rồi. Ai chán thì bán còn tôi giữ lâu dài thôi

Đầu tư ck cứ theo tư duy người giỏi học và làm theo!.

1 Likes

À e thấy bác hôm qua bảo trần nên e hỏi lại bác thôi….

Chuẩn

Đầu tư DID xác định ôm dài hạn, Tôi thấy hôm nào cũng dư bán chắc phía doanh nghiệp muốn bán bớt cho cổ đông ngoài tý cổ phần để cùng tham gia mua cổ phiếu quỹ chăng?

2 Likes

nay bận quá ko ngó dc. có biến gì mà did tăng vậy các cụ

Thấy rẻ thì múc thêm tý, nhìn lệnh bán mà ko có người mua thiếu sinh khí quá.

Quả lệnh mua của bác nào uy tín thế ạ

Âm thầm gom giá mềm, tránh bị động đẩy giá thôi. Bọn bán vẫn khôn lắm, gieo giá rất cao.

Cứ lâu lâu thấy táng quả lệnh lớn, sợ thật. Quả này ai không cẩn thận dễ mất hàng lắm

Khổ mã này gom cũng khó lắm có dễ đâu mà bọn nó bảo úp bô, đợi nước chảy đầy thau cái ko đớp nhanh thằng khác đớp mất trước, phí bao công chăm nom.

ko hiểu con này nó lướt T0 thì lướt kiểu gì nhỉ? bước giá lỏng lẻo thế

Đợt trước tôi mua có 10k mà mất 2 ngày, cứ đợi thằng nào bán là dô múc ngay giá mong muốn. Giờ nghĩ lại thấy khiếp

Không cướp nhanh thằng khác cướp mất lại cay