DID - Phiên bản 2 của DIG

Tôi thì mua trước, đến có tín hiệu nó phi thì mua không nổi bác ạ, hàng ngoài có mấy đâu, lúc đó đua trần lại không vui

1 Likes

Với các trạm BTTP, xưởng cọc đợt tới LN cũng tăng đột biến rồi. Quan trọng là bác Điền có cho Cổ đông nhỏ lẻ ít cháo nào không thôi

Vâng tùy cách chơi mỗi người

bác Điền ôm 5 triệu cổ, tôi nghĩ là nếu bác ăn một mình cũng k ngon bằng giá cổ phiếu x5 bác nhỉ

1 Likes

giá này gần sát giá phát hành 10k nên cửa thua là không có, chỉ có cửa hòa hoặc lãi thôi

1 Likes

Vâng bác, vào con nay cử thua thì thấp. nhưng xác định mua em nó không vội được, ai có tâm lý T+ thì xác định luôn là đừng vào

CÒn BLĐ được như bác nói thì kết quý 1 này ra Kqkd phản ánh ngay ý mà. Lúc đó vào vẫn kịp bác ạ

Lúc này xem ý bác Điền ntn thôi

Đầu tư DID thì còn dài chán, đợi có tin phát hành thêm > Đền bù > GPMB > Khởi công xây , mỗi con sóng cũng phải 300%

1 Likes

Tôi cũng mong vậy, có Bác Phạm Tiến Dũng mới được bầu lên làm Phó Tổng Giám đốc phụ trách mảng kinh doanh. Không biết mới lên có làm lên được trò trống gì không

1 Likes

Hôm đọc thấy bác đưa 2 con là DTA, DID. Thấy con DTA ổn hôn rất nhiều. đang vào giai đoạn thu hoạch ngon hơn em DID

ĐỌc DTA thấy BLĐ còn cho cổ đông nhỏ lẻ cháo để húp chứ BLĐ DID húp hết cặn luôn bác ạ. hiiiiiiiiiiiii

1 Likes

Do vậy nên DTA mới có đợt tăng mạnh năm ngoái, DTA ăn ngay, DID để đầu tư dài

DID giai đoạn này gần giống với đợt tổng giám đốc thâu tóm cty bên VCS hồi năm 2015

1 Likes

DID sẽ là L14 thứ 2

Kiều ca phán rồi, DID vất đi

L14 có a7 nhé, có LFI . Chú phân tích nản quá

Kiều ca phán nhưng chưa tìm hiểu kĩ là Tổng giám đốc đã âm thầm thâu tóm công ty, bán ra 200 nghìn cổ và mua vào 5 triệu cổ

Đợi đến lúc Bác Điền lên nắm quyền kiểm soát như VCS 2015 thì k còn giá này

Chủ tịch thật k còn nắm nhiều quyền kiểm soát khi mà đã bán lại 5 triệu cổ cho TGĐ Trần Anh Điền, Lãnh đạo đã cầm cổ phiếu bảo kê cho ae thì ae còn sợ gì nữa