DID - Phiên bản 2 của DIG

A7 đã bảo thằng nào thích chỉ số đẹp phải trả giá cao.

Chuẩn bác ơi giá đang rẻ nhưng h mới PHT để trả nợ thì còn lâu mới chạy media nó vừa vừa thôi nhỉ tất nhiên lúc ngon xã hội ai cũng nhìn thấy thì không nói làm gì nhưng như CEO,DIG dự án của nó cũng hòm hòm rồi mới chạy thì lo gì con DID này cứ phải đợi 1 thời gian nữa vào cũng chưa muộn

Cổ phiếu sinh ra trong sợ hãi , lớn lên trong nghi ngờ và chết bởi sự thoả mãn

Cứ chờ nó ngon đi, tao bán giá cao cho

TGN chả còn gì, nếu còn còn sâu mọt ẩn trong tuồn thêm LN ra thôi, xem lại giao dịch cđ lớn thì TGN còn cái nịt.

Vlxd thế giới nhà và siêu thị vlxd thế giới nhà, óc chos tỏ ra nguy hiểm

Thôi e cứ theo dõi vậy chứ e thấy các bác media hô hào kiểu quá đà, như lùa gà ấy. Bình thường ntn ng ta phải kín đáo, nhẹ nhàng thôi.
Hiện tai cơ bản là PHT để trả nợ, khả năng cao thì thành công, chứ k lấy đâu tiền trả nợ :))).

Sau đấy thì em chịu, đất đai tù mù bỏ mẹ. Các bác cứ so sánh DIG, CEO, k so đc đâu, của ng ta có anh bẩy đẩy đít, lãnh đạo okay dự án làm thật. Còn DID e k rõ là có đủ tầm mà làm hay không nữa hay bánh vẽ thôi.

Đoạn này mà chê VHM thì tầm của ông đến đâu rồi

ok mày, Did xấu bẩn, khi nào nó đẹp tao hú mày

Loại vốn còi như mày chê VHM là đúng, vốn lớn người ta chơi VHM chứ vốn lớn rúc vào mấy mã này lúc có biến chạy vào mắt.Định giá như ông mới đi ảo tưởng did chê VHM

Yên tâm did quả này ko ai vào hứng bô của các ông đâu

Thôi tao đi nấu cơm cho vợ, vợ tao bảo chỉ được múc Did múc con khác là ỉa vào mặt mày

Mày ko có cờ him à, như tao chỉ việc kiếm tiền về có người bê cho ăn rồi

Nghe vợ muôn đời giàu sang

Đái ko qua ngọn cỏ có khác, tư duy lùn

Bác thôi đi bác, căng thẳng xúc phạm nhau làm gì. Có ai bắt bác mua bán gì đâu. Bác k thích thì mua con khác đc mà, vô đây cãi nhau nói nhau vậy k hay.

Đầu tư cổ phiếu nhiều lúc vui hơn đi làm việc bên ngoài

Bác xem nó xúc phạm tôi trước đó, tối chỉ nói quan điểm về did thôi nhưng nó ẳng ra câu óc ■■■ tôi mới chửi lại. Bác xem lại các nội dụng trên đi

Thôi đi ăn tối đi anh em, ăn xong mình bàn luận tiếp

Bác logo DID thì chịu r tôi tranh luận lịch sự còn bị nói t vs m ngay chứ cứ đợi hết tháng này xem tình hình giá rổ ntn đã r vào =D

1 Likes