DID - Phiên bản 2 của DIG

Mấy ông zời cứ PR cổ ngon, cổ tốt, cái đầu tiên là éo có lái j. Thanh khoản thì kém, kéo đv 1 phiên thì ysl mà làm như siêu phẩm

Theo như các bác tranh luận ở trên thì ai có rồi thì chờ xem nếu cổ tốt tuần sau giá sẽ tăng và cuối tháng này bctc xem có khả quan hơn không so với lúc chưa đổi chủ.

Cổ không lái như gái không chồng, tranh thủ gom trước đã

Bác này nói đúng này nhưng chắc cổ này chưa có lái đâu

Con này ko qua nổi giá 15, đi so sánh vs VHM thì t chịu r đất đai thì tù mù. Thông tin như lùa gà. PHT thì éo biết có làm j ko, mẹ mang đi trả noẹ như kiểu mấy thằng quyết còi ấy. Cổ vs chả cánh. Như lìn. Trả dép bố về

Định múc thêm vài chục K nữa mà đm cổ như lìn. Đã đua giá trần hôm trc đã cay lắm r

ông @MVD cơm nước xong chưa. hầu vk xong chưa :rofl:

Hầu vk thì khá lâu đấy bác

1 Likes

Giá mà cổ cũng tăng được như các bác cãi nhau. Tăng như số tin reply thì tốt biết mấy.

Con này khả năng ko tăng đc, có khi còn cái nịt. Anh em lựa lựa mà té sớm. Tầm này ko tin đc bố con thằng nào

Cứ giá như này đến ngày PHT thì còn cái nịt chứ còn gì nữa

Đúng rồi anh em bán thì chủ động khớp lệnh bán cho nhanh, chứ cổ ngày nào cũng dư bán 100k mà khớp lệnh đc có 40k thì biết bao giờ mới bán xong?

1 Likes

Để mà nói thì về dài hạn đến khi dự án hòm hòm chút thì vẫn ok nhưng mà giai đoạn này với giá này thì chưa nên mua thôi giá dưới 15 giai đoạn này thì nghỉ

Em còn đu trần giá 15 đây bác. Mình gà bị mấy ông ở trên bánh vẽ lùa thì phải chịu thôi

việc méo gì phải đưa tiền cho bọn nó cầm rồi nghe bánh vẽ đợi 5/10 giá tăng ×5/×10 lần. Tiền của mình thì phải lo cho vk cho con. ai lại đưa cho bọn nó ăn chơi

Đu đọt ăn 10% thì đi ăn mày

Mày thuộc loại đi hết pic này đến pic khác chim lợn, vuốt đuôi, sống để lại tiếng xấu cho con mày cháu mày sau này hưởng.

Bố mày lo cho tiền của bố mày. không để cho bọn mày lừa hết tiền cho con cháu mày à. mày chỉ muốn cướp tiền của thiên hạ về nhà mày à. mày vẽ ra game gec rồi lùa a/e vào có cái con củ kec

1 Likes

@enteliweb thằng MVD có vẻ cầm nhiều bị chim bóc phốt nhiều nó cay lắm đây, quả này ko thoát được hàng ói máu ra

thằng @MVD nó chỉ mong chúng ta vào kéo cho nó xả thôi bác. khôn như nó quê tôi đầy.

1 Likes