DID - Phiên bản 2 của DIG

Kẹp hàng show tài khoản gửi anh cứu cho

Ai bán giá 14 40k thế :v

Đang đè gom, đặt lệnh hù chứ có dám bán xuống đâu

các chú tranh thủ mà bán đi. không lai đè lên nhau mà chạy

Chos cứ sủa và đoàn người cứ đi

Khả năng bác @enteliweb nói đúng, phiên trần thứ 2 có giá 15 là bác chủ pick chào thân ái a/e rồi, còn lại các bác fomo lao vào đợi thôi

Anh em cứ yên tâm nắm giữ, tôi đầu tư lâu dài không việc gì mà tính toán vài line. DID là cổ phiếu trũng, tiềm năng lớn trong tương lai nên phải giữ cho thật chặt. DIG ngon nhất là Long Tân 330 ha chủ tịch Tuấn định giá 15 tỷ USD, DID cũng 42,86 ha Long Tân bèo nhất cũng phải 1 tỷ USD, tính ra đang rẻ hơn 100 lần. Đừng vì một vài lời nói cảm tính của cl làm nản chí anh em, DIG còn nhiều cl gấp chục lần DID còn tăng được thì anh em còn lo gì mà không xúc.

2 Likes

Sắp đến 30 rồi đánh qua 15 cho ae phấn khởi nào

chả cần đánh đâu bác , cổ ngon , rẻ thì cứ để nó như thế . không nên đụng tay vào . trước sau did cũng được tim ra , công khai media .

2 Likes

Đúng rồi, dòng tiền thông minh tự tìm đến mới bền. DID giờ chỉ cần tăng số lượng cổ đông X3-4 lên là sẽ tự chạy. Thanh khoản yếu quá nhiều bác cần tiền nên ko bán được, vào rồi lại muốn ra.

giờ mỗi bác cứ cầm 10k 20k trung bình , bác nào cầm nhiều thì 100 200k chả mấy chốc không có hàng mà bán ^^!!

Cho cứ sủa, người cứ đi, càng nhiều chim lợn chứng tỏ cổ phiếu sắp ngon!, nhớ hồi mua ceo giá 4x chim lợn kêu kéc kéc, sau 3 thang DN vẫn vậy, giá ceo 7x thì chim lợn lại khen ngon xui Fo múc mạnh tay, khi chim lợn khen ngon thì cũng phản ánh vào giá rồi, nhà đầu tư thông minh sẽ tự tìm đến vũng trũng! Với định giá DID hiện tại là quá rẻ.?

1 Likes

Chim gì đâu, các bạn cũng mua cả DID đó thôi, tại các bạn nói xấu lãnh đạo không kéo game lên cao để các bạn lướt.

Như tôi đang hết tiền thì không mua thêm thì lỗ ak bác vì giá chia mà :v:

Mỗi người một quan điểm, nếu giá không kéo lên 23. Thì tôi cứ đợi thời gian 12/4-6/5 rồi tính. Vì thời gian này tôi nhận định họ dễ kéo giá nhất.

Ngày 30/3 là chốt quyền mua, nếu có ngon lái sẽ dìm đến 30/3 để gom hàng. Sau khi gom xong lái mới kéo. Từ 12/4-6/5 là ngày đăng ký mua. Lái sẽ kéo mạnh tạo lực hấp dẫn. @Ho_Ho suy nghĩ sao?

Cổ này chưa có lái đâu bác ạ :))))), chắc có mấy ông nội bộ đẩy lên tí cho vui cửa vui nhà thôi bác ạ.

DID tôi mua vì miếng đất Long Tân của quá ngon:

• Sát cạnh Dig, phù hợp với thời kì bơm tiền đầu tư công đẩy mạnh và Đồng Nai là nơi hưởng lợi nhiều nhất (sân bay Long Thành, đường Vành đai 3, Cầu Cát Lái).
  • Xu hướng chuyển dịch ra vùng ven khi ngày càng nhiều người sở hữu ô tô, Đồng Nai là vùng lí tưởng khi nằm ngay cạnh Tp Hcm và Bình Dương.
  • Giá đền bù đất rẻ 22 tỉ cho 8.92 ha tương đương 250k/m2 trong khi giá đất khu đó đã tăng hàng trăm lần.
    Mua DID là đầu tư cho tương lai 3-5 năm sau này, không chỉ vì game pht, thứ nên quan tâm là tiến độ đền bù + gpmb và kế hoạch xây dựng như thế nào để tối đa hoá lợi nhuận dự án của lãnh đạo cty.
3 Likes

Lý do đó không bàn cãi rồi.
Đang muốn gia tăng số cổ từ game PHT này. Trong khi không còn tiền mặt, để mua thêm. Thì phải bán ra 1 phần cổ giá cao hơn 10. Nhưng mọi người đang hỏi là khi nào?

Ai ở đây đều biết về doanh nghiệp rồi m.n đang bình luận về giá thôi bác cứ nói mãi vấn đề đấy