DID - Phiên bản 2 của DIG

Thời gian đki mua từ 12/04/2022 - 06/05/2022 là trong thời gian ra bctc quý 1/2022 và thông tin từ họp cổ đông. Sẽ có tin tốt trong thời gian này giúp giá cổ phiếu tăng mạnh, đến lúc đó bán ít lấy tiền mua PHT cũng chưa muộn. Tuy nhiên, thời gian chính thức họp cổ đông 2022 chưa rõ, có thể ngoài thời gian PHT nhưng lãnh đạo sẽ có cách giúp giá cổ phiếu tăng.

1 Likes

Thực ra thì tiền mua pht mỗi người nên chủ động trước

OK, theo bác @Ho_Ho giải thích vậy để các anh em ổn định chỗ ngồi đừng có mà tranh bán trước ngày 30/3 lại mắc mưu mấy bọn đè giá

Cũng chỉ là dự đoán về giá thôi giá cả thì chả ai có thể biết rõ được sau này như này ai ở trong pic này đều đã tìm hiểu về doanh nghiệp rồi dự án cũng phải hòm hòm có tí tia sáng thì mới chạy được :))

Tôi chỉ đi tiếp oxi cho anh em thôi chứ tiền để mua pht thì mỗi người có cách riêng. Giờ những người chưa có tiền mua pht thì có xu hướng bán, người ngoài chưa có hàng lại nhảy vào mua. Thằng đè trên thằng gom dưới thì cổ chỉ đi ngang, đợi có tin tức tốt về dự án mới phi mạnh được

@Ho_Ho bác soi hộ tôi con QCG xem có nhiều tài sản đất đai gì ko?

Thằng cường đô la nó toàn đi mua xe sang, chơi gái đẹp thì mua làm gì. Đất thì toàn bị dính pháp lí, kiện tùm lum. Lo ngại tranh chấp với Sunny Island bị 'hình sự hoá', Quốc Cường Gia Lai lên tiếng trấn an cổ đông, nhà đầu tư - Lo ngai tranh chap voi Sunny Island bi 'hinh su hoa', Quoc Cuong Gia Lai len tieng tran an co dong, nha dau tu | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn

Tiêu chí quan tâm hàng đầu nên là lãnh đạo, đất ngon lãnh đạo bán 2 giá lấy tiền mua siêu xe thì cũng vứt

So sánh DID với con VWS xem sao
VWS có khá nhiều đất vàng. Giá đang 18, vốn hóa trên thị trường chỉ hơn 6 chục tỷ. Riêng miếng đất 650 m2 ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty. Bên cạnh đó VWS còn nắm trong tay nhiều hecta đất vàng khác
Bỏ ra 35 tỷ thì mua được quyền chi phối ở công ty này rồi. Nếu muốn mua 10% để ứng cử HĐQT thì cũng chỉ cần vốn hơn 6 tỷ thôi

Cút mẹ ông đi, sang lập pick mới là nói chuyện

Bác làm ơn sang pic nào đông quân nhiều tiền đó. DID bọn tôi đang đói não lòng, bác sales nữa là mệt luôn đó.

Lái thôi cụ, nhỏ lẻ ko bán như vậy đâu

1 Likes

Khă năng cả tuần tăng lẹt đẹt xong cuối tuần xuống cái ầm các bác nhỉ

Mua xong thì để đó đi bác, ăn no ngủ kĩ chờ đợi thôi. Vẻ đẹp của đầu tư là sự chờ đợi

QCG 257tr cổ, tính ra bọn này bán giấy cũng ác. Dự án phước kiểng mấy chục Ha vụ kiện có chiều hướng xong xuôi, cổ lại chạy băng băng. Thời cơ đến nhiều khi trong chớp mắt.

1 Likes

22K đớp trong chớp mắt

1 Likes

Bác nào vừa mới mua 22k vậy

Tôi mua đó

1 Likes

Cứ rẻ bán ra mình sẽ nhặt, nay có khoản tiền ai cứ bán 13.8 trở xuống mình xin

1 Likes

Bác nào hay chốt phiên làm quả lệnh 0.1K chất lượng thế? Lom dom quá cơ.