DID - Phiên bản 2 của DIG

có phải động thái gom từ các ban lãnh đạo không bác ^^!

Thanh khoản tăng mà giá không tăng, dễ ăn c*t

Qua coi live A7 càng thêm tin tưởng giá trị đất Long Tân có thể lên tới 300 triệu/m2, DID vốn hoá 15.000 tỷ

1 Likes

bán như phá mả, ăn thua gì bác :))

=)))), làm gì mà thanh khoản tăng hả bác, nổ vol phải tầm> 300k

Thanh khoản cứ phải trên 200 còn có hi vọng biết giá đất ngon rồi nhưng không làm cứ để đấy thì cổ đông cũng cạp đất thôi :))

Vẫn đang còn nhiều thứ để kì vọng

1 Likes

Quanh đi quẩn lại vẫn giá này như 1 trò hề :v

Bác cũng là fan của A7 uh? Tôi thích A7 bởi tầm nhìn, ko chấp vài viên xanh_ đỏ!

Đệ tử ruột bác ạ, qua cứ nghe A7 nhắc đến Long Tân lại muốn xúc thêm Did

1 Likes

Tiềm năng quá lớn

VÌ SAO GIÁ BĐS CỨ TĂNG MÃI?
Trước mình nghe câu nói dân gian truyền nhau “Người thì đẻ nhưng đất thì không”. Điều này đúng nhưng chưa đủ. Có nhiều yếu tố khác tác động đến giá, trong có có yếu tố này. Nó diễn ra âm thầm như con sóng ngầm mà ít người biết.

Tỷ lệ cung tiền M2/GDP của Việt Nam đang cao hàng đầu châu Á.

Có những thứ to lớn tưởng chừng không phải việc của mình nhưng tới giờ mới thấm, cắm đầu đi làm mà không quan tâm gì những chuyện này, không đầu tư tài sản thì lương có tăng nhưng vẫn không đuổi kịp người giàu. Người giàu biết tích càng nhiều tài sản lại càng giàu.

Tiền mặt chính là “Tiêu Sản” chứ Không phải là “Tài Sản”

• Cung tiền M2 năm 2000: 222,882 tỷ VND
  • Cung tiền M2 12/2021 : 13,402,097 tỷ VND

Tính trung bình thì lượng cung tiền tăng khoảng 23%/ năm trong 20 năm, sau 20 năm cung tiền tăng 60 lần. Vd: Một mảnh đất năm 2001 có giá 100 triệu thì năm 2021 sẽ có giá 6 tỷ.
nguồn số liệu : Dữ liệu kinh tế vĩ mô Việt Nam, Dữ liệu kinh tế vĩ mô Thế giới | VietstockFinance
Cre: Nguyen Tuan Anh

2 Likes

Rất dễ hiểu

nhấp nhả tý nó mới thú nhỉ

image

Vẫn tạo ra được bằng cách chuyển đổi mục đích sử dụng từ đất lúa/noong nghiệp lên thổ cư bác ạh. Mà cái này chỉ ít ng làm đc. Cho nên nhỏ lẻ thông minh muốn giàu chỉ có cách đu theo những ng có quyền năng đó. :grin:

Tôi cũng là đệ tử A7, học mấy lớp vĩ mỗ năm ngoái, học xong mới tự tin mua cp trũng, cp định giá rẻ như ceo, did

1 Likes

cụ có học lớp coatching NAV trên 5 tỷ không

1 Likes

xin hỏi khí không phải học phí bao nhiêu để được vào zoom a seven fim hàng vậy các bác

200tr kèm NAV trên 5 tỷ

1 Likes