DID - Phiên bản 2 của DIG

Tôi ko tham gia lớp đó.! Học qua vài lớp cơ bản + nghe A7 chém gió trên mạng cũng tạm tạm về tư duy rồi

170tr thì phải? Hay giờ tăng giá rồi

170 cho những ai đky nhanh chứ muộn tầm 2 trăm

1 Likes

Các bác chịu chơi thế mà tiếc đầu tư 15K DID bằng vốn đó thì ối giàu to.

DID mua ít thôi, còn mua mã khác chứ, ko thể bỏ hết vào 1 giỏ được còn việc học cứ phải học lấy kiến thức

1 Likes

RNAV 5 tỉ thì bỏ 200tr ra đáng gì? 01 cây CE là đủ. Quan trọng là hiểu được tư duy?

Học lấy kiến thức là đúng nhưng nói không nên bỏ hết trứng vào một giỏ là sai, nói vậy chứng tỏ trình độ kém và không định lượng được cổ nào sẽ tăng mạnh nhất, đang rẻ hơn nhiều lần so với giá trị thực. Cứ chọn mã đang ngon bổ rẻ nhất mà xúc.

Vãi cẹc a Seven,

thế cụ cầm được mấy xu did

pick này tôi thấy cụ cũng ra sức bảo vệ did đấy, nếu cụ bảo vệ thì show tài khoản lên cho anh em trong room tin nhé. Nói nhiều có khi võ mồm thôi

1 Likes

còn đừng nói trình triếc ơ đây, mình giỏi hơn ai mà chê người này người nọ, qua cách nói ắt thấy 1 con người có ẩn chưa gì về did

1 Likes

Anh em sắp tới đi họp cổ đông DID để có thêm nhiều thông tin hơn về cty.

2 Likes

các bác ơi ! với số vốn nhỏ thì các cao thủ có chiến lược đầu tư gì không ạ :frowning: chứ vốn nhỏ mà đầu tư tích sản em nghĩ khó các bác nhỉ ! liệu em có nên phân bổ tích sản did ra , còn để 1 khoản để lướt sóng lấy tiền đập vào did không ạ

Thị trường tăng giảm khó đoán, lướt dễ chết lắm, ăn được 20% mà nghĩ đau hết đầu. Đầu tư lâu dài cho khoẻ, mua xong cất đó đi làm việc khác

thiết nghĩ cứ tích sản dần bác nhỉ ! mỗi tháng có lương thì mua 1 chút bác thôi , chứ lướt sóng thì mình không phải dân chuyên nên dễ thua lỗ lắm ^^!!! DID xác định là 2024 điểm rơi lợi nhuận , còn sóng năm nay có thể x2 x3 là chuyện có thể xảy ra haha

2 Likes

Nay có gì mới k các bác

có mà dám show. :sunglasses::sunglasses:

:D, okay bác, bác tích dần đi bác. Chứ e xem tình hình vụ tăng vốn này sao đã rồi muốn làm gì thì làm. Chứ tích sản như Bank Chứng Thép như vừa rồi thì khổ lắm :smiley:

Nay hết bị đè rồi à

chán rồi thì bán thôi. chứ nhìn mà ức chế là ko ăn thua đâu