DID - Phiên bản 2 của DIG

nay ko bị đè nhưng bị bóp zim

Kiểu võ mồm quen rồi. Hô did có khi cầm được vài k cổ

1 Likes

nay thấy có văn bản phát hành thêm, các bác cho e hỏi mốc thời gian chốt quyền cuối cùng là 30/3. Vậy còn thời gian đăng ký đặt mua 12/4 là sao vậy ạ. Em chưa hiểu chỗ này lắm, nhờ các bác chỉ giáo thêm. Nếu không định đăng ký mua thêm phần pht thì giá trị tài khoản của em có giảm như nào không ạ? Mà nếu giảm thì sẽ cắt trừ ngay ngày 30/3 hay là 12/4 mới giảm ạ?

Bạn cầm cp hết 30/3 cty chốt quyền cho bạn mua cp ưu đãi. Ngày 12/4 là thời gian bắt đầu nộp tiền vào mua cp ưu đãi. Với 30/3 cp sẽ tự pha loãng ví dụ giá tbinh kết phiên 29/3 là 13.5 thì giá hôm 30/3 sẽ là (13,5+5)/1,5 =12.3

3 Likes

Nếu CTY vs lái có lực tốt thì hôm 31/3 nó cho CE còn bẩn thì FL

à vậy là khấu trừ sẽ vào ngày chốt quyền cuối luôn ạ, còn thông số “5” và “1,5” trong phép tính ở trên của anh là sao ạ em chưa hiểu lắm, chỉ biết tỷ lệ quyền mua là 2:1 theo trong văn bản, em cám ơn đã chỉ giáo. Nay vô tình em thấy trên fireant lên thông tin cho mã did này nên tìm hiểu thông tin xem sao. Em định nay vào 1 ít mà không rành vụ khấu trừ giá này lắm nên hỏi thêm, mà em vừa xem lại từ đầu pic thì thấy có bác Hoho lên thông tin lịch pht từ ngày 15/3 mà nay trên fireant mới lên tin cũng lạ.

1 Likes

Chuẩn

Giả sử hôm chốt quyền là 13.5, phát hành 2:1 giá 10. Tại hôm đó giá cp la: = (13.52+101)/3=12.3

1 Likes

77 | Thành viên mới Giả sử hôm chốt quyền là 13.5, phát hành 2:1 giá 10. Tại hôm đó giá cp la: = (13.5x2+10x1)/3=12.3

1 Likes

à em hiểu rồi, em cám ơn ạ.

Cụ tìm hiểu cách pha loãng đi, với tỷ lệ tăng vốn của did mà chốt phiên giao dịch ngày 29/3 giad tbinh 13.5 tôi tính ra chính xác giá tham chiếu cho phiên 30/3 rồi đó

2 Likes

DID - Cô gái đẹp nhiều người chú ý

1 Likes

Did nếu như các nick name MVV, Ho_Ho theo kỳ vọng các bạn có tìm hiểu có thể xem xét nhưng nếu đánh game như did các bạn có thể tham khảo mã SVD

Nói nhiều về did thì show tài khoản lên cho ae trong pick xem đi

Tôi thấy đó là việc tế nhị, không cần thiết. Xác định đầu tư DID không tính bằng tháng mà phải bằng năm.

1 Likes

Nhưng 1.cá nhân nhiều cấu nói có động thái bảo và hướng đến did thì nên show tài khoản cho ae yên tâm, còn nói thẳng võ mồm ra chả ai tin. Tôi dân đầu tư 1 năm không dám ăn nhiều chỉ dám kiếm thêm 30% NAV tải khoản và pp 55 nay vẫn áp dụng vẫn đạt tối thiêu 30% qua từng năm

Chả có gì phải tế nhị, đầu tư đi hô hào bảo vệ did thì show lên cho room thấy, võ mồm thì ngon ngồi ăn 1 mình cho ngon nhẹ tàu đừng đi pr did này nọ nào là bn đất…, phải làm các nhà đầu tư tin tưởng thì mới hô.Nếu bác phát biểu câu tế nhị thay cho nick MVD thì tôi thấy bác có vấn đề loàng ngoằng với nick MVD, đầu tư tiền của mình ko phải đi ăn cắp ăn trôm nên 1 khí đi bảo vệ did thì nên show tài khoản cho các ae trong room yên tâm

:)), bác tính cụ nó luôn giá ngày 30/3 là 13.5 ạ :))))))))))))))

1 Likes

còn về 13 chứ được 13.5 đã ngon

Tôi đang lấy ví dụ chốt phiên 29/3 giá tb là 13.5 thì pha loãng thành 12.3, nếu giá tb chốt phiên ngày 29/3 cao hơn thì cứ lắp theo công thức trên tính giá tham chiếu cho phiên ngày 30/3 thôi. Ý tối đang nói ở trên nick tên MVD toàn hô hào bảo vệ did thì nên show tài khoản cá nhân có.số tk cho ae trong room yên tâm, còn đầu tư ở đây ko phải là những con gà thích hô hay bảo vệ theo quan điểm của mình là được. Tôi thấy ông MVD vì cp did mà cãi nhau với nhiều nick trong room, việc 1 cá nhân vào phá đám khi mình bảo vệ thì cách tốt nhất hãy show tài khoản của mình lên, võ mồm ngay bản thân tôi chả tin bố con thằng nào ở cái diễn đàn này vì đơn giản nếu ngon họ tự ăn khỏi cần đi chia sẻ, xã hội này chả ai tốt với ai cả, tất cả chỉ là làm sao lôi tiền về cho gđ mình nhiều nhất

1 Likes