DID - Phiên bản 2 của DIG

em thấy bác này nói đúng, nếu kiểu hô ngon thì show ra, còn ko thì mãi chỉ là đi lùa gà thôi, bọn em ko có nhiều tiền cho các bác thịt thế đâu MVD Ho_ho ạ

nếu bác mvd không có làm gì sai , muốn tốt cho ae cổ đông thì nên show tk cho ae ở đây xem . 1 phần củng cố niềm tin , xác định người đồng hành lâu dài , 1 phần là khẳng định mình không phải lùa gà , là ng ngay thẳng chính trực ! Người đăng chủ đề không phải là bìm bịp , cá mập gom hàng , vân vân , mà là tìm ra kim cương thì cùng ae vào xem , không muốn thừa hưởng một mình !

Anh em nghiên cứu kĩ công ty, thấy ngon thì mua không ngon thì bán. Ở đây không ai lùa gà ai, tài khoản ai người đó quản. Riêng tôi khẳng định vẫn giữ Did và ngoài Did không mua con nào khác. Anh em ai theo được thì theo, anh em không thích Did thì tôi cũng không cấm được, quyền mua là ở anh em. Did thì cứ đợi thời gian trả lời, nếu nó ngon thật nhiều người họ tự biết tới mua đẩy giá lên, còn không ngon thì họ bán có vậy thôi. Did đang giai đoạn mù mờ, nửa thật nửa ảo, múc trước khi nào nó thật thì mình ăn, nó ảo thì bán.

1 Likes

Thế có ai chê thì đừng ra sức bảo vệ nữa nhé, xem các câu trả lời của cụ ở trên tôi thấy cụ có vẻ khó chịu khi ai đó chê did, người chê ko liên quan đến cụ. Một mặt hàng người mua có thể chê hoặc ưng nên đấy là quyền riêng tư, cty họ ko có ý kiến gì với người chê cơ mà.Cụ soi lại các câu trả của cụ với những nick chê did xem tôi nói đúng ko nhé

Đội chê chắc cũng ko tử tế gì đâu, có mục đích cả, vào chê một là tay sai của lái, hai là người muốn húp hàng của những cụ yếu bóng vía thôi. Chứng trường ai cũng đều có mục đích cả, ko quan tâm did thì họ cũng chả vào Pic này làm gì. Tôi mua Did từ 6.x , các bác đầu tư thì nên xem xét, còn đầu cơ, lướt lát theo game thì nên né ra, vào kẹp bi lỗ lòi, upcom 15% 1 phiên xót lắm đấy.

4 Likes

A7 nói với cổ bds tốt chấp lái lùa, lái up bô, cổ bds hay bds là cuộc chiến rất công bằng.!. Bác @Ho_Ho có thông tin cung cấp trung thực cho anh em là tôi rất cám ơn bác. Còn lại quyết định là của mọi người. Cái quan trọng nhất của DID là ý chí lãnh đạo đến đâu? Quyết tâm thực hiện đến đâu. Lãnh đạo tử tế anh em sẽ theo đến cùng!.

3 Likes

Việc show tài khoản cá nhân khá tế nhị, nhiều nhà đầu tư cá nhân đứng tên giùm sếp, người thân, lãnh đạo, thậm chí là quỹ đen lên anh em thông cảm?.! Hihi

3 Likes

DID giải đoạn này vẫn là gốc tre, mới bén rễ chưa bén mầm. Anh em kỳ vọng cũng phải thực tế mới giữ được cổ phần. Còn cái người ta 9 tháng 10 ngày mang bầu mới đẻ được. Mới có 1 tháng anh em bắt đẻ được ko?

2 Likes

Cứ doanh nghiệp rẻ, đất ngon xúc không cần nghĩ. Đợi đến lúc tăng cả chục lần thằng nào cũng kêu ngon toàn phải đi mua giá cao.

1 Likes

Thông tin chi tiết dễ hiểu về PHT của DID:

Trước gdkhq 1 ngày cái pht này nên bán sạch nó trước cho xong, mua cổ phát hành thêm thì cổ mình cầm cũng giảm tương ứng, chả dc tý lợi lộc j

Hôm qua mình có bán hết rồi dù cuối phiên có tăng thêm cũng không tiếc cảm giác nhẹ nhõm hơn mã này cứ xem tình hình dự án thế nào đã rồi vào sau cũng không muộn

1 Likes

Cty ngon thì đợi sau pht mua lại cũng dc, chứ giữ qua ngà gdkhq thì ko múc hay mucd ko đủ cổ pht thì tài khoản thiệt thôi, múc có đủ thì cũng chả có tý lợi gì khi cổ mình cẩm từ trước giảm tương ứng cả

1 Likes

1 Likes

Đất sốt khắp nơi, dòng tiền đang trú ẩn vào bds

Không hiểu lắm ngày đăng ký cuối cùng là 31/3 và ngày đăng ký mua từ 12/4-06/5 nhờ @Ho_Ho giải thích.

1 Likes

Còn vụ chuyển quyền mua nữa?. Bác nào ko muốn mua pass lại em.

Mấy hôm nay chim lợn đâu hết rồi, tôi khoái có nhiều chim lợn vào quấy phá, room mới xung

Giá này chia ra thì cũng bằng hòa thôi :))

em tưởng cứ cầm cổ qua ngày gdkhq , rồi cầm đến 12-4 đăng kí mua là lời chứ các bác nhỉ