DID - Phiên bản 2 của DIG

Không khéo CE

2 cục trên kê to quá khó nuốt

Nay ko bán như mọi khi nữa rồi, kk còn vài f0 tính bán đi để mua lại giá 10 thôi. kk chuẩn ko các bác. Các bác cứ bán trước đi nhé, kéo cho em mấy phiên, em nhường các bác bán trước. Em bán sau một ít thôi cũng được.

Cổ rẻ mua ít thế. Có 82k ko cố làm cho chẵn 100k

1 Likes

Em tính game dài, nên tích lũy dần. Sau PHT là 123K tháng 9 lại có game PHT 1:1 nữa thì lại gia tăng.

2 Likes

Thông tin này chưa chắc chắn, Doanh nghiệp đang tìm cách thu xếp vốn để làm dự án. Did chỉ đang thiếu cái là dự án chưa có tiến triển gì mới, đợi có tin dự án là phi như ngựa ngay.

1 Likes

Thị trường bấn loạn thế mới biết trú ẩn vào DID khá là nhàn

Ố nay k CE như một số bác mạnh mẽ dự đoán à :)))

nay cả dòng BĐS đỏ, chán thiệt

1 Likes

Hôm nay ai vứt cục vàng did ra đường, mình lụm thêm vài k! Túc tắc nhặt

1 Likes

Nay ko đỏ là may, thị trường xấu quá nhiều bác thoát ra đánh kiếm ăn bên ngoài.

1 Likes

Cpi đi họp đhcd thôi ae. kkk

1 Likes

Nay nhóm bds đỏ và sàn DID xanh là okie rồi

sao DID tháng 9 pht tỉ lệ 1:1 với mục đích gì vậy các bác !! thế là lên 40 triệu cổ ư

Thông tin chưa chắc chắn, đang đợi xác nhận

Lộ trình đã có, kệ thôi, cứ như tôi xác định cầm 3 năm là xuống. PHT thì mua thêm. Nói đơn giản là dự án thì năm sau phải làm, có con đường đi qua giá sẽ tăng rất mạnh.

Có đường đi qua đất nhà nó là thiên hạ chụp hình thì công gửi lên rầm rầm

Lãnh đạo thì ngửi thấy mùi đất Long Tân rồi nên trước mắt họ trả nợ cũ trước, sau đó là có kế hoạch thu xếp vốn làm dự án.

1 Likes

Khả năng phát hành thêm để đền bù và gpmb không bác?

cũng có thể, công ty đang có hơn 10 tỷ tiền mặt, gửi ngân hàng 2 tỷ. Gpmb khu này tương đối dễ do toàn đất trồng lúa. Giờ tất yếu sẽ vay thêm ngân hàng lấy tài sản cố định đảm bảo. Còn pht thì nếu vẫn chưa đủ vốn thì có thể pht

1 Likes