DID - Phiên bản 2 của DIG

Giờ tôi vẫn lăn tăn vấn đề về ý chí lãnh đạo? Tức là lãnh đạo có quyết tâm triển khai dự án này, kế hoạch chi tiết làm dự án, từ tiến độ, nguồn vốn, pháp lý, năng lực triển khai… mọi thứ okie thì đồng hành doanh nghiệp dài hạn được!.

1 Likes

Đợt tới họp cổ đông hỏi sẽ rõ

:)), thế lúc thị trường tăng e có thấy DID tăng đâu, haha

Sao trước bác nói là tháng 9 phát hành thêm để làm dự án mà, giờ lại không chắc chẳn hả bác.

DID là mã đầu tư, chưa nhiều người hiểu về nó nên thiếu F0 và sự fomo. Nhưng khi rõ ràng hơn thì không mua được nữa.

Thôi nào bác, lại quay về giá 12.5 kìa :)), e thấy buồn cười quá :smiley:

Phải hiểu doanh nghiệp mới chơi lì đòn được

1 Likes

Thiếu tiền làm dự án sẽ pht, còn thu xếp vốn ổn thỏa thì không cần.

1 Likes

Giá tăng giảm theo phiên là chuyện thường tình, người ta chỉ đoán xu thế dài hạn chứ một vài phiên ai quan tâm làm gì. Người thức thời thì thấy rẻ là múc.

1 Likes

Nghe đồn GPMB xong sẽ bán cho Novaland

không có đâu, để xây lên bán mà

ctcp cấu kiện bê tông nhơn trạch 2 làm mảng bđs mà

1 Likes

Các cty bds quá yếu kém, lãnh đạo tầm nhìn ngắn mới bán cục vàng rẻ mạt, bán lúa non!. Hi vọng lãnh đạo did đủ quyết tâm, ý chí đủ lớn, tầm nhìn đủ xa để phát triển đi lên

Thôi nào bác, hơn nữa năm rồi chả thấy động tĩnh hay thay đổi gì, :slight_smile:

Bác cũng lạ nhỉ, thế bây giờ bác vào đây muốn là ý gì đấy. Tiền trong túi người ta mà vẫn thích thọc tay vào quản dùm cơ à. Đời này có người tốt tâm tốt tính như bác quả là hiếm. Thôi ai mua cũng đã mua rồi, ai bán cũng đã bán rồi. Bác cứ khen chả khen, chê chả chê như này lại hợm hĩnh thêm. Người ta đã bỏ vài trăm triệu đến vài tỷ mua hàng như này, thì họ đã có tự liệu của họ. Ai dại nấy chịu, ai khôn tự được nhờ, chứ bác vào chê mãi kiểu này cũng là dã tràng xe cát thôi.

à mình nói để ae media ít lại thôi.

1 Likes

Thông tin cty mình thấy cũng đưa ra đại chúng bao nhiêu đấy thôi, ai đầu tư vào đây thì hẳn đã có tìm tòi nghiên cứu rồi. Còn mỗi người mỗi việc riêng nên khả năng tìm hiểu thông tin khác nhau bác ạ. Như bác Ho Ho có vẻ có kỹ năng nhanh nhạy thông tin thì đưa lên cập nhật cho mọi người nắm thêm thôi, chứ sớm muộn gì tin gì cũng phải ra thôi mà. Chủ yếu cổ đông ở đây tin vào tiềm năng cty nên mua cổ để đấy đầu tư chứ có ăn xổi đâu mà. Với cả mình thấy cty này upcom đặc thù khó thu hút số đông hẳn rồi. Chắc khắp cõi mạng chỉ có 1,2 chốn bàn luận như ở đây thôi. F-3 19 còn chả có ai thèm để ý mã này cơ kìa😅

Mình thì mình thấy buồn cười thôi, bác chắc k theo từ đầu room này :)), các bác ý lúc đầu thì nói đợi ra tin sẽ chạy, xong ra tin rồi thì nói cuối tháng 3 sẽ chạy, h cuối tháng rồi lại bắt đầu nói tháng 9 PHT thêm sẽ chạy, chắc tháng 9 lại nói lúc nào xây thì chạy mất :))). Toàn thấy bánh vẽ, hô hào media thôi, nói chung h cứ nhìn thực tế bác ạ.
Khéo room nay mà thực ra có 2-3 người chính thôi còn đâu toàn nick ảo lao vào để bơm :))

2 Likes

tôi tiết lộ bí mật để các bố đỡ phải cãi nhau : DID ngay ngày mai chạy (hoặc chậm nhất thứ 2)- đến giữa tháng 5 chỉnh. lo mà giữ hàng đi

4 Likes

Lên thì vui xíu mà ko lên thì vẫn để đó!., chỉ mong đến ngày họp cổ đông xem tướng lãnh đạo và ý chí quyết tâm đến đâu, đầu tàu và tốt thì did bay xa vạn dặm

2 Likes