DID - Phiên bản 2 của DIG

Mình thiên về khả năng ngày mai hơn là thứ 2, mai không chạy thì dễ lỡ thời cuộc tốt theo đà vni.

Okay bác, bác mạnh mẽ thật.

Chuẩn bác ơi e theo pic này từ đầu cũng biết là khu đất đấy ok nhưng còn lâu mới làm thì cổ đông cũng không ăn được đâu từ lúc chưa lập nick đến lúc lập nick để chat nào là tin ra mai CE các kiểu xong có tin PHT lại bảo chạy ai theo pic này từ đầu là hiểu câu chuyện luôn nói chung là ae chưa nên vào lau2 vào xem tình hình GPMG thế nào chuẩn bị xây vào cũng chưa muộn ae bảo media quá đà thì lại bảo là nhìn theo phiên không nhìn vào giá trị doanh nghiệp phân tích thì lại bảo chim lợn, ■■■ cứ sủa đoàn ng cứ đi chịu chịu … :v:

Chỉ biết giữ thôi, ôm lì đòn 1 2 năm xem sao

Mình đã out hàng từ lâu nhưng trước phân tích bảo làm dự án sớm thì có tiền làm thêm dự án khác thì ông @Ho Ho bảo đất để lâu càng lên giá tư duy như thế thì chịu vậy như Vinhome om đến bây giờ thì làm gì có vốn hóa 330.000 tỷ lấy tiền đâu ra mà làm bệnh viện,trường học,Vinfast xong lại còn bảo xin thêm dự án đất đai khó thế sao các cty BĐS vẫn xin bình thường khi nào cạn văn thì lại lôi CEO vs DIG ra xong lại lôi A7 ra định giá đất Long Tân :)))

Các ông cứ bảo ôm dài hạn nhưng dự án không khởi công thì có mà ăn được kể cả khi dự án hòm hòm GPMB xong chuẩn bị xây các ông ăn được dài hạn 5 lần thì tôi vào được ít nhất cũng được 2 lần nên là không phải vội xin nhắc lại là dự án phải được xây dựng chứ giả sử lãnh đạo bảo 3 năm sau giá đất tốt hơn mới xây thì ôm con này 3 năm tiền lạm phát đủ đờ i đi :v

ai giữ được thì giữ chứ biết sao giờ, muốn ăn ngay hơi khó

Đây toàn phân tích không nói đến chuyện ăn ngay hay đầu tư dài hạn mà doanh nghiệp còn lâu mới triển khai thì ăn ngay lsao được buồn cười cái là cái tin PHT để trả nợ cũ thôi mà mấy ông trong pic cứ bảo mai CE luôn buồn cười vcc xong cổ chưa chạy thì lại bảo lái đè hàng xong game PHT thì lại bảo mai CE xong lại lấy ví dụ là 1 số cổ sau PHT chạy thề nhiều văn vl mà có ai yêu cầu n chạy đâu có ông viết pic với ông logo DID là hay bảo chạy vs CE thôi :v

Giờ nó chưa có tin dự án mua trước chứ đợi có tin phi nhanh lắm không đua nổi

ace còn hàng có thấy khó chịu không, ở trên tôi cũng phân tích rồi đó nhưng toàn những người bánh vẽ media vào chửi lại đó. Giờ ôm hàng mà thắp hương

1 Likes

Ai hiểu doanh nghiệp thì giữ thôi chứ đang giai đoạn trống tin, bị chửi cũng là đúng.

Kệ họ đi cụ, họ cũng la liếm cả thôi, lâu lâu vào Pic người khác ị bãi cho vui, có giá ngon thì múc, ko có lại lâu lâu vào ị phát :wink:

1 Likes

Lâu nay thấy CL cũng ít. Cổ chưa tăng thôi, chứ ở đây ai biết được khi nào tăng đâu.

Thực ra họ k ị đâu, họ nói đúng đấy bác ạ, cũng chả phải chim lơn, đơn giản doanh nghiệp chả có thông tin gì nhưng toàn bánh vẽ, hết lần này lần khác bảo chạy, mà thực tế có chạy đâu.
Không chạy thì bảo lái đè còn k lại bảo do thị trường xấu, mà lúc thị trường tốt có thấy lên đâu.
Em thấy các bác ý nói gì chả đúng. Bác chủ Pic h cũng dám nổ nữa đâu.

Chờ thời gian cho doanh nghiệp lớn thôi, chơi lì đòn xem thế nào

:)), thì thế, nghe nó buồn cười. Bản chất dự án BDS nên làm nhanh làm sớm còn tăng vốn, quay vòng vốn. Như DIG CEO dự án nó làm ầm ầm lại thêm anh bẩy đẩy đít, đây dự án của DID cứ im lìm ra mà bác ý cứ đem đi so sánh DIG CEO. Em nói là k so sánh đc thì các bác ý bảo k hiểu nay nọ, khó chiều thật.

Tôi thấy bác @enteliweb@KABCP nói a/e đừng fomo suốt mà mọi người lại nghĩ các bác ấy là Chim lợn, h thì cũng không thay đổi được gì, thôi cùng thuyền thì nhìn nhau mà đi, không lại tất cả chìm hết thì nhọ

1 Likes

Thôi kệ bác ơi không phân tích không tranh luận nữa không lại bảo là CL mệt lắm

Vầng, nói chung giờ chịu rồi, h các bác ý lại bảo tích sản 1-2 năm, phải lì đòn. Tích sản mà dự án không thực hiện thì lấy đâu mà lên :)).

Bác này mua DID từ 6x giữ tới giờ này. Mà tâm lí bi quan quá, tự tin lên bác