DID - Phiên bản 2 của DIG

:)), vì các bác bánh vẽ quá e mới chán, còn thì e cũng chả bi quan gì đâu.

1 Likes

:sunglasses:Các chiến hữu thấy cảm giác thế nào

1 Likes

Cảm giác bứt rứt méo chụi được, có khả năng đập điện thoại or mua cái mới để chơi, còn con này vứt đấy tháng 5 nhìn lại

1 Likes

Tắt thanh khoản rồi :)))))))

Có bác nào bảo hôm nay chạy ấy nhỉ, :)))))))))))))))))

Bác này h để ý làm gì, kệ nó đến tháng 5 đi. H anh e quay sang mùa/bán quyền mua cổ nhỉ.

Trước chia bán đi giờ thích thì mua lại có phải thoải mái hơn không

các bố này mua hết tiền còn đâu. H tôi moiw tính về cắm mấy sào ruộng làm tý cờ bạc :sunglasses::sunglasses:

1 Likes

Ai còn giá này bán vẫn còn ngon, bán xong qiay lại mua giad 10

Đợi bọn nước ngoài bán hết em bán vậy, bị tự ái tinh thần dân tộc lẽ nào lại bán trước bọn tây đấy. Nay bói vni vào đà tăng lại thế mà did không tăng theo thị trường thì là bị đè thô thiển rồi. Quyết tâm cầm tới hết đhcđ cũng chả sao. Bán là bỏ cổ này luôn chứ còn quan tâm gì tới nó nữa mà các bác bảo bán tầm này làm gì nữa. E chuyên trading coin nên mới qua chứng khoán không rành mấy vụ pht này thật. Còn vào tiền rồi thì cứ hold dài lâu cũng chả sao. Btc em hold mãi từ đỉnh 2017 đến khi rơi rồi lại về đỉnh mới 2020 được thì bên này sá gì. Không lẽ cổ này về giá 1k thì em chuyển tiền bên coin qua mua tiếp thôi.

3 Likes

Chơi lì đòn có khi lại ngon

1 Likes

Coin bác vào con nào thế, có khi a e chơi thêm coin để giải sầu cho con DID này

Em nghĩ sớm thôi, vụ thủ thiêm cũng hứa hẹn nộp tiền mãi tính tới 6/4 này cũng đủ 2 tháng rồi. Chờ bên đó nộp vào 50% tiền thì bds khu đông khéo lại có cú hích mới. Còn did loanh quanh lịch cũng 12/4 thì cầm thêm 1 thời gian nữa cũng chả sao. Cổ này đặc thù lại cô đặc thì dấm dúi đấm đá mãi thì chủ tịch cũng lỗ như cổ đông. Cùng lắm ông to lỗ nhiều thì của đau con xót hơn thôi.

2 Likes

Em cầm có nửa đồng btc để dài hạn, còn đâu đợt này đang lướt altcoin kiếm cafe thôi bác ạ. Bên coin đang hưởng lợi vụ Nga - U nên cũng đang nhúc nhích vào up trend lại.

1 Likes

Lại nhặt ít vàng DID người ta bán rẻ, năng nhặt chặt bị!

1 Likes

Screenshot_20220401-163155_VNDIRECT

2 Likes

Quá ngon, vào con coin nào lướt được bác, tôi thử ít

1 Likes

Tôi đầu tư tích sản, ko lướt, cứ thấy rẻ là mua, mua cái người ta vứt đi sau này mới là tiền!

2 Likes

Bộ môn crypto này mạo hiểm hơn ck nhiều bác ạ, nên em không dám khuyên bác coin nào đâu, coin biến động rất nhanh vs mạnh trong 1 ngày nên tùy khả năng bác cứ nghiên cứu từ từ rồi chọn vài coin đánh test trước đã bác ạ.
Thôi em xin phép không bàn thêm vấn đề ngoài lề chứng khoán trong pic này nữa ạ. Để mọi người theo dõi thêm về tình hình của Did. Xin cáo lỗi bác chủ pic vì lan man ngoài lề nhé.

Nhân tiện did em cầm có 1 ít giá 13 đang chừa lại ít xèng xem có nên mua pht cho đẹp đội hình không thôi. Mà thấy khối lượng cũng cạn rồi nên chắc ai chơi lướt bán bỏ cũng đã bán rồi, còn đâu em chưa khi nào xác định đầu tư sẽ bán lỗ, chắc các bác trong đây cầm nhiều hơn em cũng cùng quan điểm vậy. Thôi thì cùng thi gan chờ thờ vận cổ này xem có lên được tới đâu, chả có lẽ chủ tịch lại cần gom vài đồng bạc lẻ của em mới triển khai được đại cục của cty này. Đợt rồi em bị thiếu kiên nhẫn bỏ mất cơ hội bên kdm lúc giá 11 nên đau lắm rồi, cú này sẵn sàng đồng hành dài lâu bên đây cũng được. Tiền vào vừa phải nên cũng chả sợ đói ăn nếu để bên đây.

2 Likes

Thê bác cứ nhắn tin riêng cho tôi vài coin, thử ít cho biết, cũng có nhiều đâu 500/700 usd.

1 Likes