DID - Phiên bản 2 của DIG

A7 cũng quan tâm tới mã này cơ à. Cổ A7 chấm điểm thì sau đó tăng khá ác đấy.

2 Likes

A7 ko quan tâm nhưng vì chắc hỏi nhiều nên trả lời đại thôi.

Chắc cũng tìm hiểu đấy, trả lời đại mà sai là mất uy tín lắm. Như VPH, DXG,…là A7 cũng không khuyến nghị vào

Tôi có theo dõi A7 trên sóng, A7 nói rất rõ cái gì tốt, xấu, ổn, hay chưa được đều nói rất rõ ràng!. Khi A7 nói ổn hay được tức là đã thẩm định sơ bộ!

1 Likes

Giờ ảnh hưởng của A7 rất lớn, nên rất cẩn trọng lời nói của mình. Mọi lời nói ra đã được cân đo đong đếm kĩ nên ai đầu tư DID có thể yên tâm nắm giữ.

1 Likes

để mai lấy được câu trả lời đấy từ a7 thì a7 cũng mất 1 chút thời gian ra để tìm hiểu rồi mới nói . Chứ như con ldg , scr , dxg , thì a7 nói thẳng luôn là con này chưa vào được , giá chưa đẹp , vân vân

2 Likes

Thực ra thì hỏi A7 để củng cố tâm lý thêm thôi, chứ tôi thấy rẻ múc 1/4 tài sản vài em.này rồi!. Giờ thì chờ đợi gió đông, ý chí lãnh đạo

3 Likes

Trú ẩn vào cổ đất là lựa chọn tối ưu

2 Likes

Nhìn bức ảnh này biết tương lai DID Phú Long Tân

Nguồn: @Helloyou1991

2 Likes

Anh em vẫn ổn chứ, thấy room yên tĩnh quá

Đợt này thị trường ảm đạm quá, ko có tiền dư mà ôm DID. Giá chạy xuống hấp dẫn quá mà đói vốn.

DIG nay cũng gần sàn, bđs dạo này ảm đạm quá. Mới có ít tiền bỏ vào mua PHT

Dấu hiệu tạo đáy là mọi người trong room chán k muốn nc với nhau nữa bác ạ. Haha

1 Likes

Dự án đang triển khai tới đâu rồi, các bác có thông tin không

Đang đền bù bác ạ

Với khối lượng giao dịch như hiện tại thì khả năng phải qua tháng 5 hoặc tháng 6 mới có biến chuyển mới các bác ạ. Có thể không xê dịch gì trong tháng 4 nữa đâu, chắc ban lđ muốn giữ giá thấp như này để mua đủ lượng pht rồi. Phải chờ xác nhận xem blđ hiện tại có muốn vực dậy cty này không sau đợt pht này thôi. Ai chán thì bỏ hoặc phải xác định cầm ít nhất vài tháng nữa thôi.

Có cụ nào mua pht tôi sang nhượng lại quyền mua cho, lấy tiền bằng giá pht

bác có bao nhiêu vậy

Tôi đủ tiền mua pht thôi bác ơi

Giá bằng PHT rồi kìa bác, vào mà mua đi bác :smiley: