Điểm danh cao thủ chứng khoán

Em gần như là F0 nên tham gia thị trường chưa lâu, nhưng em có lùng sục nhiều nơi và tìm ra được 1 số cao thủ chứng khoán, có gì các bác bổ sung hoặc sửa nếu em có gì sai sót nha:

1. A7 Nguyễn Mạnh Tuấn: bác này thì phải là đại cao thủ, thầy của nhiều cao thủ khác, người duy nhất em thấy ăn chứng tính bằng hàng chục, hàng trăm lần, chuyên hô l14, và cổ đất, tư duy đi trước thời đại, theo e bác này là cao thủ số 1 chứng khoán VN.
    2)Gia Cát Lượng: Bác này em mơi biết, e nghe loáng thoáng thì là đệ tử của a7, phím con nào ăn con đó, gần đây bác ấy còn dự báo thị trường sẽ sập tầm 100 điểm và được chứng thực là hoàn toàn đúng, dự là tạo lập hay tay to nào đó.
    3)Cụ Bá Nguyễn Tuấn Anh: bác này e thấy rất nhiều gr tung hô, tài sản phải tầm trăm tỷ, có đệ tự là Đỗ Phong chuyên chửi nhau với a7 và chuyên đánh hàng lái.
  2. Tư Tèo: bác này cũng là 1 tay to, e mới theo dõi không lâu lắm nên không biết nhiều, bác này có phương pháp đi theo dấu chân người khổng lồ khá hay.
    5)Rùa Già: Bác này có series nổi tiếng về các chiêu thức của đội lái.
  3. Cậu Hạc: e thấy bác này còn trẻ nhưng đã rất giỏi, chuyên tìm và đánh các cổ bị lái gom nhưng chưa tăng, vừa an toàn vừa lãi to.
    Trên đây là 1 số cao thủ e biết, chắc chắn còn còn nhiều thiếu sót,rất mong có gì các bác bổ sung thêm cho ace trong diễn đàn mở mang thêm nhiều kiến thức.
31 Likes

Cau Vang x Lao Hac?

4 Likes

Mấy cụ này nổi tiếng mà, làm sao rủ mấy bác này về đây giao lưu nhỉ

3 Likes

Nick của họ là gì thế
A7 có phải là nhadautu1970 không

4 Likes

có mỗi A7 cao thủ, còn lại ko rõ

20 Likes

Tôi lang thang và vô tình vào diễn đàn này. Tôi thấy các nic gạo cội ở đây đều là các cao thủ. Thời gian 2010 trở về trước họ chia sẻ nhiều bài rất hay, chất lượng trên f319. Lâu nay không thấy họ đăng đàn, hoá ra họ về trong f này nhiều lắm. Rất vui khi được đọc các bài chia sẻ của họ.

5 Likes

Ah biết anh nay, để mình nói cho

3 Likes

f319 khóa nick hết rồi nên phải sang đây bác ạ

7 Likes

ở đây tự do ngôn luận sướng, thấy dương văn chung mò vào kìa !

9 Likes

Chào bác. Chắc bác theo dõi em cũng 1 thời gian rồi. Trân thành cảm ơn bác đã quan tâm và có lời khen nhưng thật sự trình độ em chưa đủ 1 phần nhỏ so sánh với các bậc anh chị cha chú bên trên đâu ạ. Em vẫn còn rất kém và học hỏi thêm. Trân thành cảm ơn bác

16 Likes

xyz123vkc

4 Likes

nick A7 là nhadautu_1970

3 Likes

thế nào là thời thế tạo anh hùng.
Ông là anh hùng nhưng ko hiểu thời thế à :grin:

5 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Nay có bác @Nhadautu_1970 vào mở nick, ko biết có phải quý danh cao thủ ko​:laughing::laughing:

2 Likes

chua thấy bác mở bát

1 Likes

Trước khi luận so sánh bất cứ sự vật hiện tượng gì thì cái đầu tiên cần nêu ra là TIÊU CHÍ.
Không có tiêu chí mà xếp hạng được thì cũng tài đấy.
Pic cơ bản là xàm.
Thân!

5 Likes

Võ công trong thiên hạ chưa ai qua Trương Tam Phong :slight_smile:

3 Likes

Siêu anh hùng thời nay có khi là F0

1 năm sau

Là …

1 Likes

Nếu theo dòng thời gian thì như thế này vì LB có tham gia thị trường từ 2007

Đầu tiên là nick LHH , hay còn gọi là sư phụ LHH

sau đó đến nick Nha_que, tên ngoài đời là Long, xuất phát từ Vietstock