Điểm danh cao thủ chứng khoán

Ko sai bạn ạ
Nhưng ko bị đổ bô, theo A7 cũng chưa ai phá sản cả, đa số là tốt lên.
Như tôi đã xem lại các bài viết của A7 trên Fba.muoi.chin rồi F247 thì đều đúng. A7 cảnh báo mấy cổ lởm, check lại ko sai

1 Likes

GIẢI BÀI TOÁN GIÀU SANG THẬP KỈ BƠM TIỀN. Ai hiểu sẽ có siêu xe biệt phủ.
Đề bài : Nhà em có rất nhiều hecta đất. Bố em có vay một ít ngân hàng để mua, bố em chưa bán đất nên ko lãi thậm chí bctc lỗ tý. Bơm tiền giá đất x3x5x7… Nhà em giàu hay nghèo. ???
Sau đây phần trả lời của ;
ĐỘI A7 = giàu sang phú quý, ngoài xã hội đấu giá đất tăng 500-800% 1 phiên, chúng ta phải múc xúc húc!! cướp hiếp giết ! Ghế ít đít nhiều , ôm tiền cũng mất giá bay màu.
ĐỘI CHIÊN ZA VẸT, CÔNG TY CK. Các anh soi đéo thấy điểm vào vì các anh chỉ biết ăn 5-7% khuyến nghị sút nên chưa quen kiểu cướp giết 500-800-3000% như cướp đất bao giờ, các anh cóng lắm. Để các anh giở sách Mĩ chương xyz tra thêm các chỉ số… Các anh dùng chart, dùng PE để phân tích phân bua đã… Chúng nó tăng mạnh thế đéo giống sách của anh. Thôi anh đành ngồi nhìn nó bay xa mãi, đéo ăn đc anh gào thét anh chim lợn , anh rên xiết gầm gừ và hoảng loạn vì cầm bank, thép + mớ tiền bay màu thảm hại so cổ đất.
Dài hạn 70% luồng tiền xã hội sẽ chảy về rốn tiền quốc gia đất, tạo ra 70% số tỷ phú đại gia ngành này. Cản thế kẹc nào nổi Thiên triều = Bơm tiền cổ đất là hầm trú ẩn ăn tất.
Kkkk

15 Likes

Dốt không cần nhìn điểm vào điểm ra cũng ổn áp luôn bác ạ

DVC đang ôm thép
Kk
Gáy to lắm

em chưa biết gì về ttck các cao nhân nào chỉ giúp em khóa học nào bài bản được không ạ

Có 2 trường phái :rofl:

1. Mua cổ giá trị rồi kiên nhẫn - ăn hàng chục lần, hàng trăm lần !

2. Mua Mua Bán Bán ăn 5-10% nhảy nhót

bạn thích trường phái nào ?

1 Likes

MÀY @rz52001 THẤY ĐÂY CÓ PHẢI CÁI MẶT PHẢN PHÚC KHI ĂN GỌI THẦY KHI GIẢM QUAY XE CHỬI THẦY KHÔNG…riêng mày. “Thằng Cậu Hac”…KHÔNG KHÁ ĐƯỢC…MÀY CHỈ LÀ THẰNG BORKER VẮT MŨI CHƯA SẠCH, CON NÍT RANH

7 Likes

MÀY @rz52001 LẬP RA TOPPIC NÀY LẤY SỐ…LÀM BROKER CHO DỄ LÙA F0…Trình ngu đần…mày chỉ ăn giai đoạn ai cũng ăn 2020… giai đoạn này nó ưu cầu trình cao, nên đạng óc lợn như mày không phát triển được

2 Likes

Em chơi cả 2 bác ạ. Ví dụ ceo. Em thường lướt 1/3 tk. Nhờ cách đó mà số lượng cp ceo em tăng 20 phần trăm kể từ lúc em mua lần đầu tiên mua giá 20 và luôn theo a7 và tình hình bán hàng dưới vân đồn để cập nhật tình hình cty

Thằng ăn cháo đá bát đây à. Thằng này bố mẹ nó mà ko cho nó ăn khéo nó chửi cả đêm.

2 Likes

Bạn hết sức cẩn thận, khi có giảm bạn lướt để gia tăng nhưng lại vô tình tiếp tay cho việc cp ko ngóc lên được, tổng ts của bạn giảm, khi uptrend việc lướt lát rất dễ mất hàng

1 Likes

em cũng không có thời gian nhiều vì làm ngoài nữa. hold lâu dài ạ

DVC là ông suốt ngày lướt lát đúng ko nhỉ, cầm bank nhiều lắm

bên này có nhiều cao thủ thực chiến giỏi nhất vn đấy em

3 Likes

Vâng, mặc dù Tranh thủ vẫn nhiều hơn Cao thủ nhưng vẫn tin sẽ tìm được những Đồng Âm :blush:

27 Likes

Thế @rz52001 cắn A7 chính là thằng Cậu Hạc à
Bọn này trẻ mà tư duy bẩn thế sao lớn trong sự nghiệp được

1 Likes

image
image
mọi người cho em hỏi giữa 2 bác này đâu mới là A7 thật vậy ạ @@

Cả hai nhé
Nick dưới bị Block

2 Likes

2 người khác nhau bác àh. Cậu Hạc có vẻ tìm hiểu, phân tích thị trường và cổ có chiều sâu hơn. Thằng ku này xem mấy topic của nó, có cái vẹo gì đâu.

các bác cho e hỏi muốn thẽo dõi ô Gia Cát Lượng thì theo ở đâu ạ, trên fb hay trên ■■■■ , e cảm ơn