Điểm danh cao thủ chứng khoán

Gia Cát Lượng phím mấy con lướt thôi, chứ con dài hạn rác vc có thằng đệ richdad trẻ trâu có tiếng ăn rồi đi hộ IDJ

Bọn a chỉ quen chém trên này vào Za lo Facebook nhanh nhạt lắm với dễ mắc bẫy hội nhóm thu phí lừa đảo các em ạ

A7 nguyễn mạnh tuấn, mình cũng rất thích A Đức lối cũ ta về một thời, không biết phải cụ không?

:+1:

Chỉ A7 thôi, tư tèo cậu hạc là cò con

Em thấy có bác Minh Trần KTC cũng gạo cội. Mà không thấy ai nhắc nhỉ

A7 đây ạ , anh mới cho tín hiệu siêu phẩm PVL đây ạ

Anh Đức SJS là cao thủ đấy, e biết anh qua màn phản biện với A7.

Bác nào biết thầy Trương Bình ko ạ , e đang tính đăng kí khóa học ạ

Có bác nào biết thầy của A7 là ai không nhỉ?

A7 tự học qua các trải nghiệm, quan trọng a7 từng kinh doanh phá sản nên thấm và hiểu các chu kì kinh tế, khi kinh tế khó khăn, lạm phát cao múc cổ đất, khi thị tr rộng mở, nhiểu cơ hội sản xuất thì múc cổ sản xuất tăng trưởng, pe cao, có lợi thế cạnh tranh

2 Likes

Ko cần phải đăng kí mấy khoá học đấy đâu

1 Likes

Rất nhiều cao thủ trên này. Riêng A7 đã trở thành một huyền thoại rồi

A7 cao thủ thật nhưng nổ hơi khét. Tinh tướng. Các cụ có câu :" Cao nhân bất lộ tướng", thắng không kiêu, bại không nản, nghèo không hèn , giàu không khinh người, khí chất vậy mới đáng tôn trọng.

3 Likes

Ô ấy k nổ đâu, giọng văn chợ búa thôi, lên livestream lịch sự mà, k chửi ô ấy thì ô ấy đối đáp lại rất nhiệt tình, truyền thuyết trăm triệu lên ngàn tỷ là có thật

6 Likes

Kk thôi cứ để xem mấy nữa các cái dự án bds thế nào, có làm ăn ra hồn không mang tiền về chia cổ đông không đã thì lúc ấy mới rõ

A7 vẫn còn, còn lại ngủ đông hết rồi.

1 Likes

Giờ m ng đánh con nào ạ, e F0 nên k bit mua gì

Hiện em chỉ biết Bác A7 qua f247 còn GCL e biết qua Facebook thấy bác ao phán khá hay. E muốn theo dõi và học hỏi cả mấy cao thủ trên thì làm như nào bác?

A7 không chém đâu. Câu chữ cho hơi đời thường, và hơi chợ búa nếu ai động vào A7.
Đặc biệt văn phong có gì đó đặc biệt và rất có giá trị makerting