Điểm danh cao thủ chứng khoán

KHB - Cổ phiếu khoáng sản giá rẻ chưa tăng. Khb giảm 50% so với đỉnh năm 2021. A e quan tâm e nó nhé.

Muốn lên sóng phải có thành tựu gì chứ =)))

1 Likes

Em chỉ thấy có bác @haophuusd là chuẩn nhất, chắc do chỉ theo dõi bác ấy

cụ Thạnh em có gặp trên ■■■■.

Bác có các gruop của các cao thủ này k ạ

5 Likes

nghe danh tiếng đã lâu cụ này . oánh 1 trận cả ngàn tỷ

2 Likes

Hihi…Haophus số 1 F 3.19 mà mình biết…tiếp theo là oly + Vanga …thêm L7.0 nữa bác…( Mrkhoai em vốn có 300 trai chỉ thích cướp tàu thôi bác.)

5 Likes

Chả ai nhắc tới VN_OTC nhỉ? Chán :slight_smile:

1 Likes

Em cũng thấy chỉ bác haophu là số 1, oánh con nào chắc con đó, ai theo cũng có lãi.

Ok,tay haophu số 1 lùa gà hô hô

Đồ điên, chắc tham quá nên leo đỉnh rồi quay lại trách móc chứ gì

Đi hỏi tay đó xem 2014 có pr har giá 12k sau đó cắm đầu như thằng dại không?để tay điên như anh 2017 múc 3k bán 15k đó nha hô hố

1 Likes

Giọng điệu của em thì anh đoán chắc tròn xã hội cũng thuộc dạng chẳng ra gì. Sao em không thấy những cp của bác ấy ăn bằng lần chiếm đại đa số mà lấy những trường hợp số ít do thị trường khôgn thuận để mà trách móc, loại của em thì thuộc loại ăn cháo đá bát nhé em

Anh thấy tay đó với vinacapital úp bô giỏi,còn anh vẫn khen tay đó rồi nha cưng,số 1 còn giề ha há

Ngoài A7, A Thuần còn có anh Hiếu Muackvn, Anh Hoài woodfish, Anh Ngà chuyên HAH (nhiha70), anh Đắc Cường ( daccuong_dt), anh minhhoangvina, anh T266

Đang mod bên f.39 lại sang đây chém v bác

1 Likes

bác ấy là số 1 rồi,ko cần vàn cãi nữa bác ơi

Hihi. Có nhóm ■■■■ hay fb gì k a e ui buôn cho dễ

Nghe các tiền bối thảo luận thấy mình non quá. Có nhóm fb gì cho anh em vào học hỏi không ạ?