Điểm danh cao thủ chứng khoán

A7 xuất hiện , Đối thủ cũ … Nhớ LHC của anh kg …Dù sao cũng học nhiều từ A7 Đàn bà mà.

1 Likes

Muỗi so L14.
L14 dự án tới đây NMP gấp 5NTC.
L14 đã phi gần trăm lần rồi và còn dư địa hàng chục lần

12 Likes

Các đệ tử nổi tiếng của bác có những ai ạ? Bác kể em nghe thử với

không phải nó để kiểu kéo dài vô tận giống như chức năng comment của FACEBOOK, tụi F0 rất thích dùng giao diện kiểu này… đây là kiểu hiện đại chứ không ai chia ra các trang như 10 năm trước quá lạc hậu rồi.
nhìn các Facebook nổi tiếng như chứng khoán lướt sóng thần có cả 200 ngàn member gấp 10 lần f319 cũng chính vì lý do được comment như thế

1 Likes

A7 có phải cái cậu đi con C200 hay đi dép tổ ong ko nhỉ, nếu đúng thì ổng này trình còi bỏ mịa

A7 là thành viên HDQT của L14 mà bác

Đội team ĐÀO DUY ANH về F247 đầu quân rồi nhé, nick @THANOS@Anh_Duy_Dao đây này !

4 Likes

Có phải cái cậu dính vụ lùm xùm Nosco ko nhỉ

bác này hình như cũng là đệ Bác a7 hehe không biết phải bác Bằng không =))

Còn anh Trịnh Phát thì sao mọi người ơi, thấy có cả câu lạc bộ chim ku gì mà k dc ae nhắc tên vậy

trịnh phát hình như có nick trên này rồi đúng không bác nhỉ, trịnh phát là dân TA thì phải

hình như thế lâu quá rồi em không nhớ bác ạ

1 Likes

A7 cầm đại binh cả công ty chục nghìn tỷ, mấy thằng óc lợn giò vẫn ngồi lướt ba xu lẻ và làm thuê như ku totdototden tuổi đéo gì đòi phán xét

13 Likes

Em cao thủ :smiling_face_with_three_hearts:võ lâm có được tý rùa ở đây không các anh

1 Likes

em không biết dùng f247. hàng em phím công khai trên fb như BNA giá 23 S99 giá 16 . Anh em NDT theo dõi nhé.Do em cũng ít kinh nghiệm nên không tham gia nhiều nơi nhiêu hội nhóm thời gian chủ yếu của em là học tập rèn luyện thôi. Cảm ơn anh chị Redirecting...

1 Likes
2 Likes

Bác Hùng từ điển sống. Thông tin doanh nghiệp đỉnh cao. Đệ tử nghìn người.

1 Likes

Nick là gì bác

Tôi cũng biết nhiều người có nick trên Vietstock thời 2005 - 2010, sau cũng ít thấy viết bài. Tôi biết một số cao thủ OTC giai đoạn 2005 - 2006, tài sản họ kiếm được rất lớn. Sau giai đoạn này họ mở CTCK, Quỹ. Những người này chắc họ không có nick hoặc thỉnh thoảng vào diễn đàn xem thông tin giải trí.

Nhóm lời thứ 2, lời lớn là chủ các doanh nghiệp niêm yết và các doanh nghiệp mua được công ty giai đoạn trước 2003 vì giá rất rẻ, hầu hết họ là giám đốc hay lãnh đạo ở chính các doanh nghiệp đó. Một số DN sau này kết hợp với Lái đánh một số mã để phân phối, thậm chí nhiều mã có hiện tượng up sọt cả lái làm nhiều lái thua đau, nợ nần chồng chất.

Nhóm thứ 3 là nhóm đi lừa các CTCK. Họ là mua gom kiệt CP nhỏ, giá trị thấp, đẩy giá của cổ phiếu giấy ở một tài khoản bí mật. Sau đó kết hợp với môi giới, vay CTCK và mua loại cổ phiếu giấy này, bỏ đi để lại đống nợ cho CTCK. Hiện tượng này phổ biến giai đoạn 2007 và 2009 làm nhiều CTCK ôm cả đống nợ xấu. Nhiều CTCK bấm bụng không dám kiện tụng vì thời đó luật về cung cấp Margin chưa rõ ràng. Sau 2009, CTCK quản lý chặt danh mục cấp đòn bẩy trực tiếp của môi giới VIP hiện tượng này mới đỡ. Mấy cụ làm trò này thời chứng mông muội cũng kiếm kinh phết.

Còn lái nhỏ thì khá nhiều, đánh niêm yết thì sóng ăn, sóng thua, nhiều người có kết quả cũng tốt, cũng nhiều người thua đậm rời thị trường. Họ không có gì ghê gớm như nhiều lời đồn thổi đâu.

9 Likes

Tìm @Jane Claude de Dame ae ơi

1 Likes