Điểm danh cao thủ chứng khoán

Ôi sướng quá, f247 giờ hội tụ nhiều cao thủ mà em ngưỡng mộ

Nick Nhà quê với LHH danh chấn võ lâm, nghe nói về sau Nhà Quê ngao du nơi điền dã?

Thấy nhiều bác chê A7 và L14, nhưng cũng nhiều bác khen. Thế thì chung quy lại em thấy A7 là người thành công vì được khắp thiên hạ bàn tán về mình thì thiên hạ mấy người làm được như thế?

Taczan, Only9, Lao_ba, Cụ Bá với Rùa Già… em ngưỡng mộ từ lâu, tiếc chưa có dịp được cắp tráp theo học

Otckanu2009 hình như là nhóm các cao thủ hay viết bài về chứng khoán trên Vietnamnet phải không ạ? Các bác dự đoán năm 2021 này ngành nào sẽ dẫn sóng ạ?

Cậu Hạc với Minh Phương tuổi trẻ tài cao cũng về đây thì f247 xưng bá võ lâm đến nơi rồi

3 Likes

bác này cũng cao thủ này :grinning:

A7 nick @Nhadautu_1970 viết cả sách luôn rồi mà.
Còn bác @Chunjunxo nữa cơ, mấy hôm nay ăn bánh chưng chưa thấy lên :grin:

3 Likes

Còn nhiều cao thủ chưa thấy các bác nhắc tên trong thớt này, ví dụ như nick cuchuoingonthiet, eyolf, Đào Duy Anh, Daigiastock, Jane Claude de Dame…
Em đọc sách của A7 rồi, thấy chém gió cũng thường thôi, cỡ cao thủ như Xauzai77, Tarzan, eyolf, Nhà Quê, Minh Phương… thừa sức viết hay hơn thế, chẳng qua là chẳng buồn viết thôi

6 Likes

Bác này có vẻ có hiềm khích với A7 nhỉ.

Đơn giản: Người giầu là người giỏi. Ko cần biết là thời thế hay thế thời. Thời thế tạo ra người giầu, thời thế cũng có thể biến người giầu thành nghèo. Cho tới hiện tại, họ vẫn giầu và tồn tại, chứng tỏ họ là người giỏi thật sự.

3 Likes

Thêm một cao thủ f319 đây

cụ @xyz123vkc cũng nhiều Fan

1 Likes

là mã gì becamex á :joy: :joy:

2 Likes

Thấy đồn cậu Dâm trốn về Vũng Tàu dồi

2 Likes

thế ah bác này viết bài cũng hay mà sao phải trốn

1 Likes

A chích điện phát thì chú võ giời

1 Likes

:laughing:

Chào Minh Đức Loi_cu_ta_ve và Phát Stockpro nha

1 Likes

Em đang cố theo học để mong có một ngày lớn mạnh hơn chính mình chưa mong thành cao thủ, chúc các bác mạnh khỏe. Em mới chính thức bước chân theo nghề, mong nhận được sự chỉ bảo của anh em.

3 Likes

TA là bác @T.11.11.11 , cao thủ TA đó

2 Likes

Thị trường chứng khoán là nơi quy tụ nhiều anh tài nhất.

2 Likes

Tôi thì chỉ công nhận A7 là anh tài và đang xây dựng đế chế
các cụ khác thì tôi chưa biết, mặc dù một số ông được ace giới thiệu tôi biết bình thường, không có gì xuất sắc
Cùng chờ A7 lập cty tài chính để hội tụ mặc dù đã là cđ L14
:smiley:

8 Likes

mình không biết định nghĩa cao thủ là sao , nhưng thấy trên f247 nhiều tay to oánh lớn phết, TK đầu tư một vài trăm tỷ cũng là gớm rồi

1 Likes

Mình thì hâm mộ anh Trịnh Phát Ichimoku nhất

1 Likes

Chuyên gia phán ngc thì thôi bác =)))