Điểm danh cao thủ chứng khoán

cụ là cao thủ của cao thủ còn gì nữa

A7 tuổi gì so với Badstock

Tuổi chấp cả thằng bố mày đọ. Mày thua ỉa mõm thằng bố mày

10 Likes

VN_OTC cũng ok

a7 nói quá chuẩn

2 Likes

Khi tào tháo luận anh hùng với lưu bị thì lúc đó lưu bị chỉ là giẻ rách…, Ae viên thiệu 3 đời tam công tào tháo cũng ko coi ra gì…
Ck phải so sự hiểu biết, tầm nhìn, thời thế…
:smiley:

6 Likes

Với tốc độ ăn lồi mồm bục diều lên đại gia trăm tỷ rồi sẽ nghìn tỷ…ae nhà A7 sẽ sớm trở thành thế lực lớn của CK VN

16 Likes

Mời lão đi vài chiêu để các tại hạ mở mắt

Nói đến cao thủ, anh xem Tam Quốc rồi nhỉ, 3 cao thủ Tào Tháo- Lưu Bị- Tôn Quyền, ai hơn ai, cả 3 cùng là cao thủ nhưng chốt lại không ai ăn được ai. Tào tháo anh hùng đó có yếu tố thiên thời, Lưu Bị anh hùng đó do được lòng dân, yêu tố nhân hòa, Tôn Quyền vững vàng đó, do có yếu tố địa lợi====>>> Đến Tư Mã Ý mới thống nhất được do tụ cả 3 yêu tố: Thiên thời- địa lợi - nhân hòa. Vậy nên các cao thủ ở đây chỉ mang tính tương đối, mỗi người mạnh một mảng, mỗi người 1 xuất phát điểm, hoàn cảnh thực tế khác nhau thì cũng cũng sản sinh những thế hệ cao thủ khác nhau.

9 Likes

Em không dám nhận cao thủ, mới bước vào nghề thôi, còn non lắm cụ à.

1 Likes

Cụ là cao thủ trong lòng em là được roài. :hugs:

Rác thôi.

Gia cát lượng là đại cao thủ trong các cao thủ.là tinh hoa nhất trong chứng khoán Việt Nam hiện tại .tài năng ko ai so kịp

2 Likes

Gcl đệ a7 thôi

A7 Thì tuổi và trình độ đại bàng rồi như cây gỗ lớn trong rừng che chở đàn em noi theo. Bác GCL học trò của thầy A7 công phu không thể kém được và nuôi đội quân hùng mạnh. Còn em thấy Cậu Hạc 1 thân 1 mình tự đứng được ở thị trường này cũng đáng học hỏi cây non mới lớn mà được như này tương lai rất sáng. Bạn ấy em thấy cũng đi theo con đường tầm nhìn chứ không theo TA hay FA

3 Likes

Ông gcl trình kinh khủng thật sự, dự đoán thị trường chung phải nói là số 1, đúng cả ngày tháng năm, ô ấy dự năm nay lên 1k5 nên ae cứ yên tâm múc, cuối tháng 10 11 bán hết

Cậu hạc có pp biết đội lái gom khi nào cũng ghê gớm phết

Cụ a7 còn 1 đệ tử cũng thuộc dạng siêu cao thủ là nguyễn thuần

2 Likes

vâng A7 hay GCL toàn các bậc tiền bối đáng học hỏi ngưỡng mộ còn Cậu Hạc trẻ tuổi cũng đáng khâm phục em thấy cậu ấy lọ mọ 1m hình như ko quen biết ai bác ạ. Cùng nhau cố gắng trau dồi kiến thức tồn tại được ở thị trường này là tốt rồi. Chúc mọi người đều thành công trên con đường sự nghiệp đầu tư

2 Likes