Điểm danh cao thủ chứng khoán

Còn bác Nguyễn Cường Broker thì sao các bác? Em thấy bác ấy toàn phím tranh tím

Bình thường

Cao thủ thuộc hàng đỉnh của chóp chứng khoán thì phải một là có tầm nhìn dài hạn, k ai đủ tầm nhìn thấy được như a7 và gcl .Cả 2 đều có siêu tầm nhìn kinh khủng, a7 có cả triết lý đầu tư của riêng mình,trước khi vào l14 a7 đánh rất nhiều con ai ai cũng chửi và đều ăn bằng lần.Rồi cụ đấy còn đạt tới cái tầm vào hẳn công ty để lãnh đạo, vực dậy doanh nghiệp khiến cho l14 tăng gần trăm lần như buffett.Tầm đấy thì 99,99% dân đầu tư k có được.GCl thì trình nhìn thời thế cũng quá kinh tởm, phán thị trường còn chuẩn từng ngày tháng năm.Hai thì phải là người có pp biết lái gom và đánh lên khi nào như bác tư tèo và cậu hạc. Chứ mấy ô vẽ vẽ mấy cái chart k ăn thua,toàn 50/50 thôi,vẽ chart mà giàu thì cả xã hội giàu

8 Likes

Tranh tím tiếc gì, vừa vẽ cái chart ijc thì hố cứt thẳng tiến r

khoai to khoai nhỏ đâu nhỉ

1 Likes

a7 hay a 1000 1ty3 gì cũng k bằng chính con mắt của mình
luyện là luyện cho mình

1 Likes

Chắc chắn rồi, cố gắng học hỏi nhiều nhất từ các cao thủ thôi chứ tôi chả thần tượng bất kì ai trong cái sới này , kể cả a7 hay buffett

12 Likes

Người giỏi người ta với biết được thiên thời bạn ơi, còn óc lợn thì đi ngược thiên thời mà lại cứ suốt ngay hô em chọn bơi ngược dòng!

1 Likes

Tóm lại, e xin tổng kết những cao thủ mà e đc biết

1. a7 Nguyễn Mạnh Tuấn- cao thủ đầu tư giá trị và nhận định vĩ mô, ts tăng hơn ba trăm lần sau hơn 10 năm đánh chứng
  2. Nguyễn Thuần, đệ tử a7- có nick trên f247 là taubien2015, theo a7 kể thì bác này ts từ khởi đầu 15 tr h đã lên cả triệu đô, là đệ tử giỏi nhất của a7, cái này e ko kiểm chứng trực tiếp được nhưng cũng dc bác đấy phím các con như dtd,apf, hu4 đã thể hiện trình độ của bác ấy ở 1 mức cực cao
  3. Trần Thế Hùng- 1 cao thủ ẩn danh, nhưng đào tạo ra rất nhiều những anh tài, đệ tử của bác đấy từng nói nếu a7 là ng giỏi nhất về vĩ mô thì về vi mô, về doanh nghiệp thì cụ Hùng đứng đầu
    4)Gia Cát Lượng: khẳng định trình độ ở mức phán thị trường lên xuống đúng cả ngày tháng năm, làm ở IVS.
  4. Lối Cũ Ta Về: bác Đức e chưa tìm hiểu kĩ nhưng được a7 khen là 1 cao thủ, cũng vừa thể hiện trình độ khi phím con NSH.
  5. Lê Quang Trí: bác này làm giám đốc 1 công ty ck, dc a7 khen là cao thủ và e cũng được tận mắt thấy dc trình độ bác ấy.
  6. Lão Bá: chuyên đânh hàng nóng, theo nhiều nguồn tin, bác này tài sản cả trăm tỉ, sở hữu 1 chuỗi trà sữa
  7. Tư Tèo và Cậu Hạc: 2 bác này có phương pháp , code lọc cổ phiếu có đội lái thu gom chuẩn bị đánh lên
  8. Nguyễn Tuấn Anh: bác này cũng là 1 đệ tử a7, đang có ý định vào làm trong hdqt HDC
    10)xigalahabana: bác này cũng là 2 đệ tử lâu năm của a7
18 Likes

Các cao thủ định giá con ART tháng 4 này lên bao nhiêu

cuối tháng trả lời cho chính xác

Ở đây chỉ có a7 vs lão bá thôi còn lại là chim sẻ hết

3 Likes

Có ai biết nick f247 của bác rongdo007 bên f 319 không ạ

Cái thg Đỗ Phong là cái thg ăn tục nói phét nói leo ăn theo các cụ chứ tài cán gì trên TTCK đâu =))

Cho cái thg Đỗ Phong vào chắc chỉ có thêm bẩn cái danh sách cao thủ :)))

1 Likes

Bản cập nhật tôi đã bỏ :))))

1 Likes

Chú đóng pic lại cho anh.:stuck_out_tongue_winking_eye:

:joy:

TCI - Siẻu cổ phiếu chưa tăng. Ăn lồi mồm trong tháng 5 nhé.

1 Likes