Điện thắp sáng tương lai mùa Covid

f0 mà bác, gan còn nhỏ phải từ từ mới chịu lớn được. Phải rèn luyện nhiều bác ạ.

Mai VNINDEX mà xanh thì lãi toác mồm thật :grin:

Hôm nay bác nào đua mua CST mai lại đỏ, TIS , AMS mai trên đường về giá xuất phát

Tao nói thật, mày biến đi cái cho nó đỡ bực. Mua/bán như mày về nhà tự kỷ bằng mồm đi!

3 Likes

Bác phán có cơ sở không ạ, hôm nay thị trường đỏ lửa mà các em nó bật tanh tách toàn xanh với tím thì đến lúc thị trường xanh thì các em nó đi về đâu rồi ấy.
Hạn chế phất ngôn như vậy dễ làm người khác khó chịu lắm bác ạ.

Pic đang vui, bố kia vào ném gạch hôi nghị chán bỏ mẹ ra…

Em đã thực hiện theo cách lướt xây kho bác nói. Cám ơn bác Linh nhiều.

TỚ chỉ chia sẻ cách ace xây kho và lướt theo MA9, để ace có cái nhìn và cách đi tiền. Chọn PP nào sao cho an toàn bớt rủi ro và nhẹ nhàng nhất có hẳn video hướng dẫn cho các bạn mà thằng đó cứ gáy làm bực bội :smiley:

7 Likes

Lỳ đòn vào:)))

1 Likes

:star_struck: a vẫn biết bực à

cảm ơn anh @Linhcdb anh @namtee

E đừng tag a vào. A toàn chém gió vs theo đuôi các anh trên này thôi

1 Likes

bực chứ, mie thằng đó nó vào mấy lần dở hơi chửi cho nó khôn ra tý ấy mà :coffee:

2 Likes

Vui tý mà bác .

Vui thôi Bác chủ thớt quá giói. Mong bác Chủ thớt và các bác thông cảm

1 Likes

:joy: tính ra lâu lây gặp nhiều pha đau đầu phết a ạ. Cứ phải…. chắc mới tỉnh ngủ:)))
Cơ hội thắng trên 60-65% là múc dc rồi. Ai theo thì cần rèn cách phân bổ … cắt lỗ nếu sai ….

nếu biết thì phát biểu, ko biết nên cố gắng học hỏi. Tớ éo bao giờ đánh mồm, thích cho xem 1 tk mà hàng t+ còn đang chờ về nhé :slight_smile:

3 Likes

anh @Linhcdb ơi tí có video k ạ.

có nhé, giờ đang bận chút nên tớ chưa làm :slight_smile:

3 Likes

cứ cuối buổi giao dịch lại hóng video của bác.