Điện thắp sáng tương lai mùa Covid

Cám ơn bác. Học hỏi mà bác.

BCC sẽ phi lên 3x.xxx một cách xịn xò :airplane::

• Bỉm Sơn sẽ cố gắng phấn đấu trở thành đô thị loại III vào năm 2025, nhu cầu đầu tư công rất lớn, Bỉm Sơn là doanh nghiệp thuộc Vicem vì vậy thị sẽ chiếm tỉ trọng phần lớn sử dụng cho các công trình công
  • Kéo theo đó là hàng loạt dự án BĐS mới sẽ phát sinh phục vụ cho mục tiêu phát triển ở địa phương.
  • BCC là doanh nghiệp có thị phần trong xuất khẩu sang nhà Chị Na kế bên, trong tình hình giá xi măng nhà chị tăng cao
  • Tình hình kế hoạch hoạt động 6 tháng đã vượt 13% cả năm luôn rồi, BLN tăng mạnh hơn dự kiến.
  • Dựa trên phân tích kỹ thuật gần nhất của Vietstock ngày 15/09/21, BCC sẽ đi về đỉnh cũ 2007, giá 27-28k.
    BCC - Kỳ vọng vào đợt sóng tăng trưởng tiếp theo | Vietstock

Thuyền căng buồm, chờ mỗi gió đông thôi anh em :love_you_gesture:

Than lặng lẽ leo đỉnh mới :joy:

2 Likes

Ôi, em rụng hàng 1 mớ rồi :((((

penny có tài sản đã gt các cụ 1 loạt như HID SD4 VID SD5…đều cường tráng sức khỏe thể hiện sức mạnh cả rồi. ACE thích penny thực sự lành mạnh, FA sáng cổ tức đều để ý ONE nhé. Cổ công nghệ cuối cùng vẫn dưới 10 là khó chấp nhận nhể :rofl:

5 Likes

thị trường tăng đống điểm mấy con mình mua cứ đỏ lòm mới cáu =))

ủa chú all in sao mà cáu,tk nhiều e xanh tím phải bán bớt đi để múc e đỏ ace họ chê này :))

1 Likes

đùa đâu chứ em ôm con VGT nó tụt hơn tụt quần a ơi :))

1 Likes

sao ko mua MSH đi ôm VGT còn kêu em :smiley:

1 Likes

em còn ít tiền may sông hồng nó giá cao quá a ạ :)) còn tí tiền lẻ phang ít con bé bé với hy vọng to to mà ko thành công =))

nay ôm đc ít HT1 giá 22.2 a ạ :)) mai xuống ko nhỉ để em ôm nốt =))

Đã ôm được mớ ONE theo lời bác Linh

Hàng rẻ thật sự cứ tự tin ôm thôi bạn :slight_smile:

2 Likes

Than lại lập đỉnh mới tiếp 180 rồi chú @namtee ơi :joy:

3 Likes

Tăng theo % tiền chứ có tăng theo to hay bé đâu, MSH 3 chữ số đấy :ok_hand:

2 Likes

Vâng thế mai em bán ít tech đi để mua mà a ơi em thấy bảo cuối tuần vps siết room margin mỗi lần nó siết hay bị toi lắm liệu có ảnh hưởng gì k a nhỉ

1 Likes

view 2023 (vì ví dụ hết covid nó còn tốn than lắm ::slight_smile: sắp đạt target 1 của anh L rồi. :star_struck:

Trung Quốc đang vật lộn để đảm bảo đủ than cho các nhà máy điện và hộ gia đình trong mùa đông năm nay. Nền kinh tế lớn thứ hai thế giới có thể phải đối mặt với viễn cảnh khủng hoảng năng lượng tương tự như sự hỗn loạn đang bao trùm châu Âu.

1 Likes
3 Likes

như vậy 2 em UPCOM về khai khoáng đã nhắn các bạn TIS KSV và các sử dụng đường MA9 kể cả đua CE và chia tiền các bạn đều lời cả rồi nhé. ace còn nhiều xèng ko để giới thiệu 1 em upcom nữa nào :smiley:

9 Likes