Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

cảm ơn mod mình sẽ rút kinh nghiệm

1 Likes

Nhờ @Suzy @SuperModerator xem xét giúp thành viên @Jean2007 vì phát ngôn gây hấn xúc phạm người khác

xem xét có ban nó thì rồi nó cũng lại tạo nick mới :)))
chả giải quyết vấn đề gì đâu với thằng bất trị này :))))

1 Likes

thưa mod @Suzy @SuperModerator thành viên @Khai_Nguyen_Huu này đã lập nhiều nick, khi mình hỏi cũng đã thừa nhận, sau đó đi spam, gây rối và có hành vi ko tôn trọng người khác. Mong dc giải giải quyết ạ

3 Likes

Bác nhầm rồi, em không phải bác Khai nha

Nhờ @SuperModerator khoá hộ em topic này Doanh nghiệp bất động sản nào có quỹ đất sau VIN giá dưới 5k - #106 bởi S3533463

1 Likes

??? :cry::cry::cry:

hình ảnh

@SuperModerator @Suzy

Em thấy bạn nick này nhắn tin kiểu kick động quá, có gì nhờ ac xử lý giúp em ạ

1 Likes

CHÚ Ý: BQT cảnh cáo thành viên @NGOALONGTIENSINH (@Khai_Nguyen_Huu) nếu còn bình luận mang tính đả kích, không có thiện chí đóng góp kinh nghiệm trong các topic trên diễn đàn thì có thể sẽ bị khóa và chặn IP mà không cần báo trước!

1 Likes

Thành viên @TruongTamGia vi phạm nội quy thuộc Bộ quy tắc ứng xử trên MXH đã được nêu ở trên, các Mod đã xử lý tương ứng.

rất chuẩn, vì một cộng đồng văn minh

1 Likes

@SuperModerator @Suzy xin mod xử lý trường hợp này giúp mình ạ, thành viên này đã bị cảnh báo sẽ chặn ip nhưng vẫn chưa biết rút kinh nghiệm

Bớt rảnh và trẻ con đi

1 Likes

@Jean2007 nick này đã bị ban rồi. vì cmt không phù hợp với Diễn đàn nên cmt paste ảnh của bạn sẽ bị xoá để tránh làm ảnh hưởng đến các member khác.

2 Likes

Đề nghị BQT xem xét không cho sửa nội dung và tiêu đề sau một khoảng thời gian cho phép.
Hiện có những thành viên sửa tiêu đề và nội dung 1 topic lên đến 19 lần thì không thể chấp nhận được:

2 Likes

Vãi nhái. SVB là bank Mẽo mà hạ lãi suất điều hành ở VN.

Những nick dùng ngôn từ m ày , tao , thằng, con …

Đều sử dụng ngôn từ không phù hợp và khóa nick không báo trước

1 Likes

@SuperModerator, @Suzy hiện tôi thấy không thể thực hiện “bỏ qua” những nick ẩn hồ sơ được, các mod có thể hỗ trợ thành viên thực hiện thao tác này được ko ạ? Nếu không được các mod xem xét bổ sung tính năng này giúp bởi hiện có nhiều nick chuyên chỉ đi gây rối, chia rẽ, công kích người khác nhưng ẩn hs nên ko thể ẩn cmt của họ được. Cảm ơn các mod đã hỗ trợ.

3 Likes

Đúng là ko thực hiện " bỏ qua " các njk đã ẩn hồ sơ.

Thêm nữa việc cho phép ẩn hồ sơ ko rõ là đáp ứng nhu cầu hay mục đích gì? Ẩn như thế làm sao truy vấn đc lịch sử quá khứ của thành viên để xác định đc mức độ tjn cậy thông tjn thành viên đó Post ?

5 Likes